![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
Bạn quan tâm đến chuyên mục nào trên trang?
Hiệp Hội Doanh nghiệp tỉnh Thanh Hóa Hỗ trợ giường bệnh phục vụ bệnh nhân điều trị Covid-19 tại huyện Triệu Sơn.
Ngày 09/11/2021 09:55:25
Để cùng chung tay phòng, chống dịch Covi-19, chiều ngày 8/11/2021 Hiệp Hội Doanh nghiệp tỉnh Thanh Hóa đã về trao 100 giường bệnh phục vụ bệnh nhân điều trị Covid-19 tại huyện Triệu Sơn.
Dự lễ trao tặng có đồng chí Vũ Thị Ngọc Anh, Phó Chủ tịch Hiệp Hội Doanh nghiệp tỉnh Thanh Hóa; đồng chí Lê Tiến Dũng, Ủy viên BTV Huyện ủy, Trưởng Ban Dân Vận, Chủ tịch MTTQ huyện; Ban Giám đốc Bệnh viện Đa khoa huyện Triệu Sơn.
![z2917752429248_4e4ef25cbb928cbdc9b3de5811dcd96d.jpg](/file/thumb/500/636406370.jpg)
![z2917752482052_59e686823338036499f5e368d71be8c8.jpg](/file/thumb/500/636406371.jpg)
Hình ảnh tại buổi trao tặng.
Tại buổi lễ trao tặng thay mặt cho lãnh đạo huyện đồng chí Trưởng Ban Dân Vận, Chủ tịch MTTQ huyện Lê Tiến Dũng đã phát biểu, trân trọng cảm ơn sự quan tâm, hỗ trợ của Hiệp hội Doanh nghiệp tỉnh đối với công tác phòng, chống dịch Covid-19 của tỉnh nói chung và của huyện Triệu Sơn nói riêng; đồng thời mong rằng trong thời gian tới Hiệp Hội tiếp tục quan tâm hỗ trợ huyện Triệu Sơn có thêm nguồn lực, cơ sở vật chất phục vụ tốt nhất cho công tác phòng, chống dịch Covid -19; với số giường bệnh được hỗ trợ huyện sẽ chỉ đạo, phân bổ, sử dụng có hiệu quả nhằm phát huy tác dụng tối đa trong công tác phòng, chống dịch Covid-19.
Đình Duyến
Đình Duyến
Tin cùng chuyên mục
-
Đẩy mạnh hoạt động của Tổ tư vấn, điều trị chăm sóc sức khỏe người mắc COVID-19 điều trị tại nhà trên địa bàn huyện
01/03/2022 14:53:57 -
Hội nghị trực tuyến toàn tỉnh về công tác phòng, chống dịch Covid-19
21/02/2022 21:30:46 -
Huyện Triệu Sơn tăng cường các biện pháp quản lý, điều trị hiệu quả F0 tại nhà
18/02/2022 17:29:15 -
Huyện Triệu Sơn tổ chức Hội nghị trực tuyến triển khai phương án quản lý điều trị F0 tại nhà
28/01/2022 14:26:18
Hiệp Hội Doanh nghiệp tỉnh Thanh Hóa Hỗ trợ giường bệnh phục vụ bệnh nhân điều trị Covid-19 tại huyện Triệu Sơn.
Đăng lúc: 09/11/2021 09:55:25 (GMT+7)
Để cùng chung tay phòng, chống dịch Covi-19, chiều ngày 8/11/2021 Hiệp Hội Doanh nghiệp tỉnh Thanh Hóa đã về trao 100 giường bệnh phục vụ bệnh nhân điều trị Covid-19 tại huyện Triệu Sơn.
Dự lễ trao tặng có đồng chí Vũ Thị Ngọc Anh, Phó Chủ tịch Hiệp Hội Doanh nghiệp tỉnh Thanh Hóa; đồng chí Lê Tiến Dũng, Ủy viên BTV Huyện ủy, Trưởng Ban Dân Vận, Chủ tịch MTTQ huyện; Ban Giám đốc Bệnh viện Đa khoa huyện Triệu Sơn.
![z2917752429248_4e4ef25cbb928cbdc9b3de5811dcd96d.jpg](/file/thumb/500/636406370.jpg)
![z2917752482052_59e686823338036499f5e368d71be8c8.jpg](/file/thumb/500/636406371.jpg)
Hình ảnh tại buổi trao tặng.
Tại buổi lễ trao tặng thay mặt cho lãnh đạo huyện đồng chí Trưởng Ban Dân Vận, Chủ tịch MTTQ huyện Lê Tiến Dũng đã phát biểu, trân trọng cảm ơn sự quan tâm, hỗ trợ của Hiệp hội Doanh nghiệp tỉnh đối với công tác phòng, chống dịch Covid-19 của tỉnh nói chung và của huyện Triệu Sơn nói riêng; đồng thời mong rằng trong thời gian tới Hiệp Hội tiếp tục quan tâm hỗ trợ huyện Triệu Sơn có thêm nguồn lực, cơ sở vật chất phục vụ tốt nhất cho công tác phòng, chống dịch Covid -19; với số giường bệnh được hỗ trợ huyện sẽ chỉ đạo, phân bổ, sử dụng có hiệu quả nhằm phát huy tác dụng tối đa trong công tác phòng, chống dịch Covid-19.
Đình Duyến
Đình Duyến
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024 -
Xã Thọ Vực kỷ niệm 70 năm ngày thành lập xã (1954-2024); đón nhận Huân chương lao động hạng nhất; công bố Quyết định xã đạt chuẩn NTM kiểu mẫu.
30/06/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Thọ Phú về tiến độ xây dựng xã đạt tiêu chí NTM nâng cao.
29/06/2024