![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
![Huyện Đắk R’Lấp, tỉnh Đắk Nông học tập, trao đổi kinh nghiệm thực hiện 3 chương trình mục tiêu quốc gia tại huyện Triệu Sơn](file/thumb/480/300/637421700.jpg)
Huyện Đắk R’Lấp, tỉnh Đắk Nông học tập, trao đổi kinh nghiệm thực hiện 3 chương trình mục tiêu quốc gia tại huyện Triệu Sơn
Ngày 22/7, đoàn công tác của huyện Đắk R’Lấp, tỉnh Đắk Nông do đồng chí Phan Anh Tuấn, Bí thư Huyện ủy làm trưởng đoàn đã đến thăm quan, học tập, trao đổi kinh nghiệm tại huyện về 3 Chương trình mục tiêu quốc gia (MTQG). Tiếp và làm việc với đoàn có đồng chí Lê Văn Tuấn, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy; đồng chí Lê Kim Chất, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; các đồng chí trong ban Thường vụ Huyện ủy; lãnh đạo các phòng, ban của huyện..
-
Huyện Đắk R’Lấp, tỉnh Đắk Nông học tập, trao đổi kinh nghiệm thực hiện 3 chương trình mục tiêu quốc gia tại huyện Triệu Sơn
Ngày 22/7, đoàn công tác của huyện Đắk R’Lấp, tỉnh Đắk Nông do đồng chí Phan Anh Tuấn, Bí thư Huyện ủy làm ...
-
Bí thư Huyện ủy Lê văn Tuấn thăm, tặng quà gia đình thương binh, gia đình chính sách tại xã Hợp Thành.
Sáng ngày 23/7, đồng chí Lê Văn Tuấn, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, đã đến thăm, tặng quà gia đình thương binh, ...
-
Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện Lê Kim Chất thăm và tặng quà người có công nhân dịp 27/7
Sáng này 23/7, nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sỹ (27/7/1947-27/7/2024), Đoàn công tác của Huyện ủy, HĐND, ...
-
Khai mạc kỳ họp thứ 18 HĐND huyện Triệu Sơn khóa XVIII
Sáng ngày 19/7/2024 HĐND huyện Triệu Sơn đã long trọng tổ chức khai mạc kỳ họp thứ 18, nhiệm kỳ 2021-2026. Về dự khai ...
-
Huyện Triệu Sơn ra mắt mô hình thí điểm “Chính quyền thân thiện, vì Nhân dân phục vụ”
Ngày 18/7/2024 huyện Triệu Sơn đã tổ chức Hội nghị ra mắt mô hình thí điểm “Chính quyền thân thiện, vì Nhân dân ...
-
Hội Nông dân huyện tổ chức hội nghị sơ kết công tác hội 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024.
Sáng ngày 17/7/2024, Hội Nông dân huyện đã tổ chức hội nghị sơ kết 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng ...
-
Phiên họp thường kỳ Ban Đại diện Hội đồng Quản trị NHCSXH huyện Triệu Sơn Quý II năm 2024
Chiều ngày 12/7/2024, Ban đại diện Hội đồng Quản trị Ngân hàng Chính sách xã hội huyện Triệu Sơn tổ chức Phiên ...
-
Lãnh đạo huyện gặp gỡ đoàn đại biểu tham dự Đại hội MTTQ tỉnh lần thứ XV, nhiệm kỳ 2024-2029
Sáng ngày 12/7/2024, các đồng chí lãnh đạo Huyện Triệu Sơn, đã gặp gỡ đoàn Đại biểu tham dự Đại hội MTTQ tỉnh ...
-
Ban đại diện Hội đồng quản trị Ngân hàng CSXH tỉnh kiểm tra, giám sát hoạt động tín dụng chính sách xã hội tại huyện Triệu Sơn
Chiều ngày 11/7, Ban đại diện Hội đồng quản trị Ngân hàng Chính sách xã hội tỉnh do đồng chí Nguyễn Đức Cường, ...
-
Trung tâm Chính trị huyện bế giảng Lớp bồi dưỡng nhận thức về Đảng khóa 120
Chiều ngày 11/7/2024, Trung tâm Chính trị huyện tổ chức bế giảng lớp bồi dưỡng nhận thức về Đảng khóa 120. Về ...
![](file/thumb/140/100/637421700.jpg)
Huyện Đắk R’Lấp, tỉnh Đắk Nông học tập, trao đổi kinh nghiệm thực hiện 3 chương trình mục tiêu quốc gia tại huyện Triệu Sơn
Ngày 22/7, đoàn công tác của huyện Đắk R’Lấp, tỉnh Đắk Nông do đồng chí Phan Anh Tuấn, Bí thư Huyện ủy làm trưởng đoàn đã đến thăm quan, học tập, trao đổi kinh nghiệm tại huyện về 3 Chương trình mục tiêu quốc gia (MTQG). Tiếp và làm việc với đoàn có đồng chí Lê Văn Tuấn, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy; đồng chí Lê Kim Chất, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; các đồng chí trong ban Thường vụ Huyện ủy; lãnh đạo các phòng, ban của huyện..
![](file/thumb/140/100/637422015.jpg)
Bí thư Huyện ủy Lê văn Tuấn thăm, tặng quà gia đình thương binh, gia đình chính sách tại xã Hợp Thành.
Sáng ngày 23/7, đồng chí Lê Văn Tuấn, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, đã đến thăm, tặng quà gia đình thương binh, gia đình chính sách tại xã Hợp Thành, nhân dịp kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sĩ (27/7/1947-27/7/2024). Cùng đi có Văn phòng Huyện ủy; Phòng Lao động - Thương binh và Xã hội; Trung tâm VH.TT.TT và DL huyện.
![](file/thumb/140/100/637422057.jpg)
Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện Lê Kim Chất thăm và tặng quà người có công nhân dịp 27/7
Sáng này 23/7, nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sỹ (27/7/1947-27/7/2024), Đoàn công tác của Huyện ủy, HĐND, UBND, Ủy ban MTTQ Việt Nam huyện do đồng chí Lê Kim Chất, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện làm Trưởng đoàn đã đến thăm hỏi, tặng quà người có công tiêu biểu trên địa bàn 2 xã Đồng Thắng và Đồng Lợi.
![](file/thumb/140/100/637415294.jpg)
Khai mạc kỳ họp thứ 18 HĐND huyện Triệu Sơn khóa XVIII
Sáng ngày 19/7/2024 HĐND huyện Triệu Sơn đã long trọng tổ chức khai mạc kỳ họp thứ 18, nhiệm kỳ 2021-2026. Về dự khai mạc kỳ họp có các đại biểu HĐND tỉnh bầu tại khu vực; đồng chí Lê Kim Chất, PBT Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; đồng chí Nguyễn Thành Luân, PBT Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; các đồng chí Thường trực HĐND; UBND; MTTQ huyện; các ông bà là đại biểu HĐND huyện khóa XVIII; các phòng, ban, đơn vị cấp huyện; Bí thư, Chủ tịch HĐND; UBND, Phó Chủ tịch HĐND các xã, thị trấn.
![](file/thumb/140/100/637413826.jpg)
Huyện Triệu Sơn ra mắt mô hình thí điểm “Chính quyền thân thiện, vì Nhân dân phục vụ”
Ngày 18/7/2024 huyện Triệu Sơn đã tổ chức Hội nghị ra mắt mô hình thí điểm “Chính quyền thân thiện, vì Nhân dân phục vụ”. Triệu Sơn là 1 trong 5 địa phương được tỉnh lựa chọn để tổ chức thí điểm thực hiện mô hình “Chính quyền thân thiện, vì Nhân dân phục vụ” cấp huyện.
![](file/thumb/140/100/637411553.jpg)
Hội Nông dân huyện tổ chức hội nghị sơ kết công tác hội 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024.
Sáng ngày 17/7/2024, Hội Nông dân huyện đã tổ chức hội nghị sơ kết 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm, sơ kết 5 năm thực hiện Nghị quyết số 04,05,06 của BCH Trung ương Hội Nông dân Việt Nam. Về dự có đồng chí Lê Kim Chất, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; đồng chí Bùi Xuân Thiên, Trưởng Ban xây dựng Hội, Hội Nông dân tỉnh; đồng chí Lê Xuân Trường, Chủ tịch Hội Nông dân huyện; các đồng chí trưởng, phó các cơ quan, ban ngành, đoàn thể cấp huyện; Ủy viên BCH Hội nông dân huyện khóa XI.
![](file/thumb/140/100/637407165.jpg)
Phiên họp thường kỳ Ban Đại diện Hội đồng Quản trị NHCSXH huyện Triệu Sơn Quý II năm 2024
Chiều ngày 12/7/2024, Ban đại diện Hội đồng Quản trị Ngân hàng Chính sách xã hội huyện Triệu Sơn tổ chức Phiên họp thường kỳ quý II, triển khai nhiệm vụ quý III năm 2024. Đồng chí Lê Quang Trung, UVBTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện, Trưởng Ban đại diện HĐQT chủ trì Hội nghị. Cùng dự có các đồng chí thành viên Ban đại diện Hội đồng quản trị, Ban giám đốc Ngân hàng Chính sách xã hội huyện.
![](file/thumb/140/100/637406479.jpg)
Lãnh đạo huyện gặp gỡ đoàn đại biểu tham dự Đại hội MTTQ tỉnh lần thứ XV, nhiệm kỳ 2024-2029
Sáng ngày 12/7/2024, các đồng chí lãnh đạo Huyện Triệu Sơn, đã gặp gỡ đoàn Đại biểu tham dự Đại hội MTTQ tỉnh lần thứ XV, nhiệm kỳ 2024 2029. Về dự có đồng chí Lê Văn Tuấn, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy; đồng chí Lê Kim Chất, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; đồng chí Nguyễn Thành Luân, Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện và 10 Đại biểu đã tham dự.
![](file/thumb/140/100/637406109.jpg)
Ban đại diện Hội đồng quản trị Ngân hàng CSXH tỉnh kiểm tra, giám sát hoạt động tín dụng chính sách xã hội tại huyện Triệu Sơn
Chiều ngày 11/7, Ban đại diện Hội đồng quản trị Ngân hàng Chính sách xã hội tỉnh do đồng chí Nguyễn Đức Cường, Phó Giám đốc Sở NN & PTNT - Thành viên Ban đại diện HĐQT Ngân hàng CSXH tỉnh làm trưởng đoàn đã đến kiểm tra, giám sát thực hiện tín dụng chính sách xã hội năm 2024 tại huyện Triệu Sơn.
![](file/thumb/140/100/637405651.jpg)
Trung tâm Chính trị huyện bế giảng Lớp bồi dưỡng nhận thức về Đảng khóa 120
Chiều ngày 11/7/2024, Trung tâm Chính trị huyện tổ chức bế giảng lớp bồi dưỡng nhận thức về Đảng khóa 120. Về dự lễ bế giảng có đồng chí Lê Thị Sen, Ủy viên BTV, Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy, Giám đốc Trung tâm Chính trị huyện, các đồng chí đại diện các ban Đảng của Huyện ủy, cán bộ giảng viên Trung tâm Chính trị huyện.
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Giao ban tiến độ cung cấp nước sạch tập trung đến các xã, thị trấn năm 2024
24/07/2024 -
Báo cáo kết quả thẩm tra hồ sơ và mức độ đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2024 của xã Khuyến Nông, xã Thọ Cường, xã Thọ Tiến, xã XuânThọ
24/07/2024 -
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024