![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
Bạn quan tâm đến chuyên mục nào trên trang?
Hội Người cao tuổi huyện khai mạc Hội thao.
Ngày 05/04/2024 09:31:29
Sáng ngày 5/4/2024, Hội người cao tuổi huyện, đã phối hợp với MTTQ huyện tổ chức khai mạc giải bóng chuyền hơi trung, cao tuổi lần thứ 6, chào mừng Đại hội Đại biểu MTTQ huyện lần thứ XII, nhiệm kỳ 2024-2029, kỷ niệm 83 năm ngày truyền thống Người cao tuổi Việt Nam (6/6/1941-6/6/2024).
![z5317600058448_d546f44e223276ac30cb896459b7e772.jpg](/file/thumb/500/637282675.jpg)
![z5317600080813_31ca9ae77a583fd0614e80795c18daee.jpg](/file/thumb/500/637282676.jpg)
![z5317600061106_5c9fbdeb560f85b2542fcb0cb464d74c.jpg](/file/thumb/500/637282678.jpg)
Các đại biểu dự lễ khai mạc.
Dự lễ khai mạc có đồng chí Ngô Tôn Tẩn; Đỗ Xuân Phong, Phó Chủ tịch Hội người Cao tuổi tỉnh; đồng chí Lê Kim Chất, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; các đồng chí trong BTV Huyện ủy, Trưởng, Phó các ban, ngành đoàn thể và gần 500 vận động viên của 28 đội bóng nam, nữ, đến từ 22 đơn vị xã, thị trấn trên địa bàn huyện.
Trên tinh thần thể thao Đoàn kết, trung thực và cao thượng ngày sau lễ khai mạc các đội bóng đã bước vào thi đấu. Với sự quan tâm, chuẩn bị tốt về con người, thường xuyên tập luyện, vật chất, tinh thần các vận động viên của các đơn vị đã thi đấu nhiệt tình, cống hiến cho các cổ động viên những pha bóng đẹp, những bàn thắng thuyết phục.
Trên tinh thần thể thao Đoàn kết, trung thực và cao thượng ngày sau lễ khai mạc các đội bóng đã bước vào thi đấu. Với sự quan tâm, chuẩn bị tốt về con người, thường xuyên tập luyện, vật chất, tinh thần các vận động viên của các đơn vị đã thi đấu nhiệt tình, cống hiến cho các cổ động viên những pha bóng đẹp, những bàn thắng thuyết phục.
![z5317600830248_a8ede505260d70ccbf6f425fa0984db5.jpg](/file/thumb/500/637282679.jpg)
![z5317600860588_c89389af0ae37ce33b139657c0e0ac23.jpg](/file/thumb/500/637282680.jpg)
![z5317601031887_fd9db4e6e00111c61507395ed7b7dea1.jpg](/file/thumb/500/637282682.jpg)
![z5317601181156_73a660c6a745a443721020a7b8c03a15.jpg](/file/thumb/500/637282683.jpg)
Các đội bóng bước vào thi đấu.
Thông qua giải nhằm tạo cuộc sống cho người cao tuổi huyện luôn sống vui, sống khỏe, tâm hồn luôn thoải mái, trong một thân thể khỏe mạnh, luôn lạc quan yêu đời, nâng cao sức khỏe, kéo dài tuổi thọ, xây dựng gia đình văn hóa thể thao; đồng thời tạo khí thế thi đua sôi nổi chào mừng Đại hội MTTQ huyện khóa XII, nhiệm kỳ 2024-2029.
Đình Duyến
Đình Duyến
Tin cùng chuyên mục
-
Khởi công xây dựng nhà ở cho hộ nghèo.
22/07/2024 15:00:00 -
Huyện Triệu Sơn quan tâm chăm lo cho gia đình chính sách, người có công với Cách mạng
22/07/2024 10:00:00 -
Huyện đoàn tổ chức Hội nghị Họp kỹ thuật- Bốc thăm bảng thi đấu giải bóng đá Nam Thiếu niên năm 2024.
19/07/2024 22:25:41 -
Chủ tịch UBND huyện thăm, tặng quà gia đình có công với cách mạng nhân kỷ niệm 77 năm ngày thương binh liệt sĩ
19/07/2024 07:00:00
Hội Người cao tuổi huyện khai mạc Hội thao.
Đăng lúc: 05/04/2024 09:31:29 (GMT+7)
Sáng ngày 5/4/2024, Hội người cao tuổi huyện, đã phối hợp với MTTQ huyện tổ chức khai mạc giải bóng chuyền hơi trung, cao tuổi lần thứ 6, chào mừng Đại hội Đại biểu MTTQ huyện lần thứ XII, nhiệm kỳ 2024-2029, kỷ niệm 83 năm ngày truyền thống Người cao tuổi Việt Nam (6/6/1941-6/6/2024).
![z5317600058448_d546f44e223276ac30cb896459b7e772.jpg](/file/thumb/500/637282675.jpg)
![z5317600080813_31ca9ae77a583fd0614e80795c18daee.jpg](/file/thumb/500/637282676.jpg)
![z5317600061106_5c9fbdeb560f85b2542fcb0cb464d74c.jpg](/file/thumb/500/637282678.jpg)
Các đại biểu dự lễ khai mạc.
Dự lễ khai mạc có đồng chí Ngô Tôn Tẩn; Đỗ Xuân Phong, Phó Chủ tịch Hội người Cao tuổi tỉnh; đồng chí Lê Kim Chất, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; các đồng chí trong BTV Huyện ủy, Trưởng, Phó các ban, ngành đoàn thể và gần 500 vận động viên của 28 đội bóng nam, nữ, đến từ 22 đơn vị xã, thị trấn trên địa bàn huyện.
Trên tinh thần thể thao Đoàn kết, trung thực và cao thượng ngày sau lễ khai mạc các đội bóng đã bước vào thi đấu. Với sự quan tâm, chuẩn bị tốt về con người, thường xuyên tập luyện, vật chất, tinh thần các vận động viên của các đơn vị đã thi đấu nhiệt tình, cống hiến cho các cổ động viên những pha bóng đẹp, những bàn thắng thuyết phục.
Trên tinh thần thể thao Đoàn kết, trung thực và cao thượng ngày sau lễ khai mạc các đội bóng đã bước vào thi đấu. Với sự quan tâm, chuẩn bị tốt về con người, thường xuyên tập luyện, vật chất, tinh thần các vận động viên của các đơn vị đã thi đấu nhiệt tình, cống hiến cho các cổ động viên những pha bóng đẹp, những bàn thắng thuyết phục.
![z5317600830248_a8ede505260d70ccbf6f425fa0984db5.jpg](/file/thumb/500/637282679.jpg)
![z5317600860588_c89389af0ae37ce33b139657c0e0ac23.jpg](/file/thumb/500/637282680.jpg)
![z5317601031887_fd9db4e6e00111c61507395ed7b7dea1.jpg](/file/thumb/500/637282682.jpg)
![z5317601181156_73a660c6a745a443721020a7b8c03a15.jpg](/file/thumb/500/637282683.jpg)
Các đội bóng bước vào thi đấu.
Thông qua giải nhằm tạo cuộc sống cho người cao tuổi huyện luôn sống vui, sống khỏe, tâm hồn luôn thoải mái, trong một thân thể khỏe mạnh, luôn lạc quan yêu đời, nâng cao sức khỏe, kéo dài tuổi thọ, xây dựng gia đình văn hóa thể thao; đồng thời tạo khí thế thi đua sôi nổi chào mừng Đại hội MTTQ huyện khóa XII, nhiệm kỳ 2024-2029.
Đình Duyến
Đình Duyến
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024 -
Xã Thọ Vực kỷ niệm 70 năm ngày thành lập xã (1954-2024); đón nhận Huân chương lao động hạng nhất; công bố Quyết định xã đạt chuẩn NTM kiểu mẫu.
30/06/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Thọ Phú về tiến độ xây dựng xã đạt tiêu chí NTM nâng cao.
29/06/2024