![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
Bạn quan tâm đến chuyên mục nào trên trang?
HỘI NGHỊ TRUYỀN THÔNG VỀ PHONG TRÀO "ĐOÀN KẾT SÁNG TẠO, NÂNG CAO NĂNG SUẤT, CHẤT LƯỢNG, HIỆU QUẢ, HỘI NHẬP QUỐC TẾ"
Ngày 04/05/2024 14:32:17
Ngày 4/5/2024, tại Trung tâm hội nghị huyện Triệu Sơn, Ban Thường trực Ủy ban Mặt trận Tổ quốc huyện phối hợp với Ban Thường trực Ủy ban MTTQ tỉnh Thanh Hóa tổ chức hội nghị truyền thông về Phong trào "Đoàn kết sáng tạo, nâng cao năng suất, chất lượng, hiệu quả, hội nhập quốc tế" và tuyên truyền, phổ biến các quy định của pháp luật về công tác đảm bảo ATTP.
![z5406989318171_0d519970dc29cfcb7bf012f090b9b138.jpg](/file/thumb/500/637316159.jpg)
![z5407399564777_78bb12675cce75a9e51fbfe5396f46b0.jpg](/file/thumb/500/637316161.jpg)
![z5406989326847_793074cf6c5560fdf505d17a07269616.jpg](/file/thumb/500/637316163.jpg)
![z5406989334247_7aed39621f4a7d897f90250f988b68a8.jpg](/file/thumb/500/637316164.jpg)
![z5406989330740_e7ff26b968b3f4fe87a1bc8e3b57f19d.jpg](/file/thumb/500/637316165.jpg)
![z5406989401022_9b74334dcb264ebef40739c34863eacf.jpg](/file/thumb/500/637316166.jpg)
Các đại biểu dự hội nghị.
Tham dự hội nghị có các đồng chí đại diện lãnh đạo Ban Phong trào UB MTTQ tỉnh; Ban Dân vận Huyện ủy; UB MTTQ huyện; Chủ tịch Ủy ban MTTQ các xã, thị trấn; Đại diện Trưởng Ban công tác Mặt trận ở các Khu dân cư trên địa bàn huyện.
Tại buổi truyền thông, các đại biểu đã được tiếp thu các nội dung cốt lõi trong phong trào thi đua “Đoàn kết sáng tạo”, thể hiện trong các văn bản: Thông tri số 32 ngày 16/4/2018 của Ban Thường trực Ủy ban Trung ương MTTQ Việt Nam về hướng dẫn thực hiện phong trào “Đoàn kết sáng tạo”; Hướng dẫn số 84 ngày 16/5/2022 của Ban Thường trực Ủy Ban Trung ương MTTQ Việt Nam về triển khai phong trào “Đoàn kết sáng tạo, nâng cao năng suất, chất lượng hiệu quả, hội nhập quốc tế”; Phát huy vai trò của MTTQ trong triển khai phong trào “Đoàn kết sáng tạo, nâng cao năng suất, chất lượng quả, hội nhập quốc tế” năm 2024.
Cũng tại buổi truyền thông, đại diện Văn phòng Điều phối về vệ sinh ATTP tỉnh đã truyền đạt các nội dung trọng tâm về tuyên truyền, phổ biến các quy định của pháp luật về côn tác đảm bảo an toàn thực phẩm.
Thông qua buổi truyền thông, nhằm nâng cao nhận thức của cán bộ Mặt trận cơ sở, Ban Công tác Mặt trận các thôn, khu phố để triển khai tuyên truyền, thực hiện hiệu quả phong trào “Đoàn kết sáng tạo, nâng cao năng suất, chất lượng, hiệu quả, hội nhập quốc tế” đến đoàn viên, hội viên và Nhân dân. Đồng thời, phát huy sức mạnh tổng hợp của cả hệ thống chính trị và toàn dân, tạo sự chuyển biến tích cực, mạnh mẽ trong công tác bảo đảm ATTP.
Đình Duyến
Tại buổi truyền thông, các đại biểu đã được tiếp thu các nội dung cốt lõi trong phong trào thi đua “Đoàn kết sáng tạo”, thể hiện trong các văn bản: Thông tri số 32 ngày 16/4/2018 của Ban Thường trực Ủy ban Trung ương MTTQ Việt Nam về hướng dẫn thực hiện phong trào “Đoàn kết sáng tạo”; Hướng dẫn số 84 ngày 16/5/2022 của Ban Thường trực Ủy Ban Trung ương MTTQ Việt Nam về triển khai phong trào “Đoàn kết sáng tạo, nâng cao năng suất, chất lượng hiệu quả, hội nhập quốc tế”; Phát huy vai trò của MTTQ trong triển khai phong trào “Đoàn kết sáng tạo, nâng cao năng suất, chất lượng quả, hội nhập quốc tế” năm 2024.
Cũng tại buổi truyền thông, đại diện Văn phòng Điều phối về vệ sinh ATTP tỉnh đã truyền đạt các nội dung trọng tâm về tuyên truyền, phổ biến các quy định của pháp luật về côn tác đảm bảo an toàn thực phẩm.
Thông qua buổi truyền thông, nhằm nâng cao nhận thức của cán bộ Mặt trận cơ sở, Ban Công tác Mặt trận các thôn, khu phố để triển khai tuyên truyền, thực hiện hiệu quả phong trào “Đoàn kết sáng tạo, nâng cao năng suất, chất lượng, hiệu quả, hội nhập quốc tế” đến đoàn viên, hội viên và Nhân dân. Đồng thời, phát huy sức mạnh tổng hợp của cả hệ thống chính trị và toàn dân, tạo sự chuyển biến tích cực, mạnh mẽ trong công tác bảo đảm ATTP.
Đình Duyến
Tin cùng chuyên mục
-
Khởi công xây dựng nhà ở cho hộ nghèo.
22/07/2024 15:00:00 -
Huyện Triệu Sơn quan tâm chăm lo cho gia đình chính sách, người có công với Cách mạng
22/07/2024 10:00:00 -
Huyện đoàn tổ chức Hội nghị Họp kỹ thuật- Bốc thăm bảng thi đấu giải bóng đá Nam Thiếu niên năm 2024.
19/07/2024 22:25:41 -
Chủ tịch UBND huyện thăm, tặng quà gia đình có công với cách mạng nhân kỷ niệm 77 năm ngày thương binh liệt sĩ
19/07/2024 07:00:00
HỘI NGHỊ TRUYỀN THÔNG VỀ PHONG TRÀO "ĐOÀN KẾT SÁNG TẠO, NÂNG CAO NĂNG SUẤT, CHẤT LƯỢNG, HIỆU QUẢ, HỘI NHẬP QUỐC TẾ"
Đăng lúc: 04/05/2024 14:32:17 (GMT+7)
Ngày 4/5/2024, tại Trung tâm hội nghị huyện Triệu Sơn, Ban Thường trực Ủy ban Mặt trận Tổ quốc huyện phối hợp với Ban Thường trực Ủy ban MTTQ tỉnh Thanh Hóa tổ chức hội nghị truyền thông về Phong trào "Đoàn kết sáng tạo, nâng cao năng suất, chất lượng, hiệu quả, hội nhập quốc tế" và tuyên truyền, phổ biến các quy định của pháp luật về công tác đảm bảo ATTP.
![z5406989318171_0d519970dc29cfcb7bf012f090b9b138.jpg](/file/thumb/500/637316159.jpg)
![z5407399564777_78bb12675cce75a9e51fbfe5396f46b0.jpg](/file/thumb/500/637316161.jpg)
![z5406989326847_793074cf6c5560fdf505d17a07269616.jpg](/file/thumb/500/637316163.jpg)
![z5406989334247_7aed39621f4a7d897f90250f988b68a8.jpg](/file/thumb/500/637316164.jpg)
![z5406989330740_e7ff26b968b3f4fe87a1bc8e3b57f19d.jpg](/file/thumb/500/637316165.jpg)
![z5406989401022_9b74334dcb264ebef40739c34863eacf.jpg](/file/thumb/500/637316166.jpg)
Các đại biểu dự hội nghị.
Tham dự hội nghị có các đồng chí đại diện lãnh đạo Ban Phong trào UB MTTQ tỉnh; Ban Dân vận Huyện ủy; UB MTTQ huyện; Chủ tịch Ủy ban MTTQ các xã, thị trấn; Đại diện Trưởng Ban công tác Mặt trận ở các Khu dân cư trên địa bàn huyện.
Tại buổi truyền thông, các đại biểu đã được tiếp thu các nội dung cốt lõi trong phong trào thi đua “Đoàn kết sáng tạo”, thể hiện trong các văn bản: Thông tri số 32 ngày 16/4/2018 của Ban Thường trực Ủy ban Trung ương MTTQ Việt Nam về hướng dẫn thực hiện phong trào “Đoàn kết sáng tạo”; Hướng dẫn số 84 ngày 16/5/2022 của Ban Thường trực Ủy Ban Trung ương MTTQ Việt Nam về triển khai phong trào “Đoàn kết sáng tạo, nâng cao năng suất, chất lượng hiệu quả, hội nhập quốc tế”; Phát huy vai trò của MTTQ trong triển khai phong trào “Đoàn kết sáng tạo, nâng cao năng suất, chất lượng quả, hội nhập quốc tế” năm 2024.
Cũng tại buổi truyền thông, đại diện Văn phòng Điều phối về vệ sinh ATTP tỉnh đã truyền đạt các nội dung trọng tâm về tuyên truyền, phổ biến các quy định của pháp luật về côn tác đảm bảo an toàn thực phẩm.
Thông qua buổi truyền thông, nhằm nâng cao nhận thức của cán bộ Mặt trận cơ sở, Ban Công tác Mặt trận các thôn, khu phố để triển khai tuyên truyền, thực hiện hiệu quả phong trào “Đoàn kết sáng tạo, nâng cao năng suất, chất lượng, hiệu quả, hội nhập quốc tế” đến đoàn viên, hội viên và Nhân dân. Đồng thời, phát huy sức mạnh tổng hợp của cả hệ thống chính trị và toàn dân, tạo sự chuyển biến tích cực, mạnh mẽ trong công tác bảo đảm ATTP.
Đình Duyến
Tại buổi truyền thông, các đại biểu đã được tiếp thu các nội dung cốt lõi trong phong trào thi đua “Đoàn kết sáng tạo”, thể hiện trong các văn bản: Thông tri số 32 ngày 16/4/2018 của Ban Thường trực Ủy ban Trung ương MTTQ Việt Nam về hướng dẫn thực hiện phong trào “Đoàn kết sáng tạo”; Hướng dẫn số 84 ngày 16/5/2022 của Ban Thường trực Ủy Ban Trung ương MTTQ Việt Nam về triển khai phong trào “Đoàn kết sáng tạo, nâng cao năng suất, chất lượng hiệu quả, hội nhập quốc tế”; Phát huy vai trò của MTTQ trong triển khai phong trào “Đoàn kết sáng tạo, nâng cao năng suất, chất lượng quả, hội nhập quốc tế” năm 2024.
Cũng tại buổi truyền thông, đại diện Văn phòng Điều phối về vệ sinh ATTP tỉnh đã truyền đạt các nội dung trọng tâm về tuyên truyền, phổ biến các quy định của pháp luật về côn tác đảm bảo an toàn thực phẩm.
Thông qua buổi truyền thông, nhằm nâng cao nhận thức của cán bộ Mặt trận cơ sở, Ban Công tác Mặt trận các thôn, khu phố để triển khai tuyên truyền, thực hiện hiệu quả phong trào “Đoàn kết sáng tạo, nâng cao năng suất, chất lượng, hiệu quả, hội nhập quốc tế” đến đoàn viên, hội viên và Nhân dân. Đồng thời, phát huy sức mạnh tổng hợp của cả hệ thống chính trị và toàn dân, tạo sự chuyển biến tích cực, mạnh mẽ trong công tác bảo đảm ATTP.
Đình Duyến
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024 -
Xã Thọ Vực kỷ niệm 70 năm ngày thành lập xã (1954-2024); đón nhận Huân chương lao động hạng nhất; công bố Quyết định xã đạt chuẩn NTM kiểu mẫu.
30/06/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Thọ Phú về tiến độ xây dựng xã đạt tiêu chí NTM nâng cao.
29/06/2024