![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
Bạn quan tâm đến chuyên mục nào trên trang?
Phó Chủ tịch UBND huyện Bùi Huy Dũng thăm, tặng quà, chúc tết cán bộ, chiến sĩ Công an huyện
Ngày 07/02/2024 12:56:09
Nhân dịp đón Xuân mới Giáp Thìn 2024, sáng ngày 7/2/2024, đồng chí Bùi Huy Dũng, Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện đã đến thăm, chúc Tết và kiểm tra công tác trực sẵn sàng chiến đấu tại Công an huyện. Cùng đi có đại diện lãnh đạo Văn phòng HĐND-UBND huyện
![z5143411850346_acf609006e62cab006b89e7dfd31b823.jpg](/file/thumb/500/637226353.jpg)
![z5143411835706_c32e0505a3af7741c28913573253dac7.jpg](/file/thumb/500/637226355.jpg)
Đồng chí PCT UBND huyện Bùi Huy Dũng chúc Tết Công an huyện.
Đồng chí Chủ tịch UBND huyện Bùi Huy Dũng thay mặt Huyện uỷ, HĐND, UBND, UBMTTQ Việt nam huyện chúc mừng những thành tích lực lượng Công an huyện thực hiện hoàn thành xuất sắc trong năm qua, góp phần giữ vững tình hình an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội, tạo môi trường bình yên, ổn định để huyện thu hút đầu tư phát triển kinh tế - xã hội đạt được nhiều kết quả quan trọng. Phó chủ tịch UBND huyện gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến lãnh đạo cùng toàn thể cán bộ, chiến sĩ công an huyện, một năm mới vui tươi, hạnh phúc; chúc đơn vị tiếp tục hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao.
Trong thời gian tới đặc biệt là dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn, lực lượng Công an huyện cần tiếp tục chỉ đạo các lực lượng duy trì nghiêm chế độ trực sẵn sàng chiến đấu, nắm chắc tình hình địa bàn, sẵn sàng cơ động khi có tình huống xảy ra. Tổ chức các hoạt động vui Xuân đón Tết cho cán bộ vui tươi, an toàn, tiết kiệm và sẵn sàng chiến đấu cao. Chủ động các phương án bảo đảm an toàn giao thông, xử lý nghiêm vi phạm. Đồng thời tích cực tuyên truyền, vận động nhân dân chấp hành tốt chủ trương của Đảng, chính sách pháp luật của Nhà nước; phối hợp chặt chẽ với chính quyền địa phương, các cơ quan, đơn vị trên địa bàn huyện thực hiện hiệu quả nhiệm vụ đảm bảo an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội. Chủ động các phương án sẵn sàng chiến đấu, đảm bảo an ninh, an toàn trên địa bàn dịp trước, trong và sau Tết Nguyên đán./.
Văn Hùng
Trong thời gian tới đặc biệt là dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn, lực lượng Công an huyện cần tiếp tục chỉ đạo các lực lượng duy trì nghiêm chế độ trực sẵn sàng chiến đấu, nắm chắc tình hình địa bàn, sẵn sàng cơ động khi có tình huống xảy ra. Tổ chức các hoạt động vui Xuân đón Tết cho cán bộ vui tươi, an toàn, tiết kiệm và sẵn sàng chiến đấu cao. Chủ động các phương án bảo đảm an toàn giao thông, xử lý nghiêm vi phạm. Đồng thời tích cực tuyên truyền, vận động nhân dân chấp hành tốt chủ trương của Đảng, chính sách pháp luật của Nhà nước; phối hợp chặt chẽ với chính quyền địa phương, các cơ quan, đơn vị trên địa bàn huyện thực hiện hiệu quả nhiệm vụ đảm bảo an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội. Chủ động các phương án sẵn sàng chiến đấu, đảm bảo an ninh, an toàn trên địa bàn dịp trước, trong và sau Tết Nguyên đán./.
Văn Hùng
Tin cùng chuyên mục
-
Xã Khuyến Nông tổ chức ra mắt lực lượng tham gia bảo vệ an ninh trật tự ở cơ sở
01/07/2024 14:53:42 -
Hội nghị quán triệt, phổ biến Luật; tập huấn bồi dưỡng kiến thức An ninh và nghiệp vụ xây dựng, đánh giá chuẩn tiếp cận pháp luật
21/06/2024 16:53:40 -
Gương Chỉ huy trưởng Ban CHQS xã Thọ Phú làm tốt công tác tham mưu lãnh đạo, chỉ đạo thực hiện nhiệm vụ quân sự, quốc phòng địa phương
10/06/2024 16:39:00 -
Chi cục THADS huyện Triệu Sơn tổ chức cưỡng chế giao tài sản cho người mua trúng đấu giá
05/06/2024 10:55:27
Phó Chủ tịch UBND huyện Bùi Huy Dũng thăm, tặng quà, chúc tết cán bộ, chiến sĩ Công an huyện
Đăng lúc: 07/02/2024 12:56:09 (GMT+7)
Nhân dịp đón Xuân mới Giáp Thìn 2024, sáng ngày 7/2/2024, đồng chí Bùi Huy Dũng, Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện đã đến thăm, chúc Tết và kiểm tra công tác trực sẵn sàng chiến đấu tại Công an huyện. Cùng đi có đại diện lãnh đạo Văn phòng HĐND-UBND huyện
![z5143411850346_acf609006e62cab006b89e7dfd31b823.jpg](/file/thumb/500/637226353.jpg)
![z5143411835706_c32e0505a3af7741c28913573253dac7.jpg](/file/thumb/500/637226355.jpg)
Đồng chí PCT UBND huyện Bùi Huy Dũng chúc Tết Công an huyện.
Đồng chí Chủ tịch UBND huyện Bùi Huy Dũng thay mặt Huyện uỷ, HĐND, UBND, UBMTTQ Việt nam huyện chúc mừng những thành tích lực lượng Công an huyện thực hiện hoàn thành xuất sắc trong năm qua, góp phần giữ vững tình hình an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội, tạo môi trường bình yên, ổn định để huyện thu hút đầu tư phát triển kinh tế - xã hội đạt được nhiều kết quả quan trọng. Phó chủ tịch UBND huyện gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến lãnh đạo cùng toàn thể cán bộ, chiến sĩ công an huyện, một năm mới vui tươi, hạnh phúc; chúc đơn vị tiếp tục hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao.
Trong thời gian tới đặc biệt là dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn, lực lượng Công an huyện cần tiếp tục chỉ đạo các lực lượng duy trì nghiêm chế độ trực sẵn sàng chiến đấu, nắm chắc tình hình địa bàn, sẵn sàng cơ động khi có tình huống xảy ra. Tổ chức các hoạt động vui Xuân đón Tết cho cán bộ vui tươi, an toàn, tiết kiệm và sẵn sàng chiến đấu cao. Chủ động các phương án bảo đảm an toàn giao thông, xử lý nghiêm vi phạm. Đồng thời tích cực tuyên truyền, vận động nhân dân chấp hành tốt chủ trương của Đảng, chính sách pháp luật của Nhà nước; phối hợp chặt chẽ với chính quyền địa phương, các cơ quan, đơn vị trên địa bàn huyện thực hiện hiệu quả nhiệm vụ đảm bảo an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội. Chủ động các phương án sẵn sàng chiến đấu, đảm bảo an ninh, an toàn trên địa bàn dịp trước, trong và sau Tết Nguyên đán./.
Văn Hùng
Trong thời gian tới đặc biệt là dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn, lực lượng Công an huyện cần tiếp tục chỉ đạo các lực lượng duy trì nghiêm chế độ trực sẵn sàng chiến đấu, nắm chắc tình hình địa bàn, sẵn sàng cơ động khi có tình huống xảy ra. Tổ chức các hoạt động vui Xuân đón Tết cho cán bộ vui tươi, an toàn, tiết kiệm và sẵn sàng chiến đấu cao. Chủ động các phương án bảo đảm an toàn giao thông, xử lý nghiêm vi phạm. Đồng thời tích cực tuyên truyền, vận động nhân dân chấp hành tốt chủ trương của Đảng, chính sách pháp luật của Nhà nước; phối hợp chặt chẽ với chính quyền địa phương, các cơ quan, đơn vị trên địa bàn huyện thực hiện hiệu quả nhiệm vụ đảm bảo an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội. Chủ động các phương án sẵn sàng chiến đấu, đảm bảo an ninh, an toàn trên địa bàn dịp trước, trong và sau Tết Nguyên đán./.
Văn Hùng
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024 -
Xã Thọ Vực kỷ niệm 70 năm ngày thành lập xã (1954-2024); đón nhận Huân chương lao động hạng nhất; công bố Quyết định xã đạt chuẩn NTM kiểu mẫu.
30/06/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Thọ Phú về tiến độ xây dựng xã đạt tiêu chí NTM nâng cao.
29/06/2024