![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
Bạn quan tâm đến chuyên mục nào trên trang?
Các đồng chí lãnh đạo huyện kiểm tra công tác đảm bảo ANTT, triển khai thực hiện nhiệm vụ đêm giao thừa Tết Giáp Thìn 2024 tại các địa phương, đơn vị.
Ngày 09/02/2024 23:10:50
Tối ngày 9/2/2024, tức đêm 30 Tết Giáp Thìn, đồng chí Lê Quang Trung, ủy viên BTV Huyện ủy, PCT UBND huyện; đồng chí Bùi Huy Dũng, Ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện; đồng chí Lê Phú Quốc, Ủy viên BCH Đảng bộ huyện, PCT UBND huyện cùng các đồng chí đại diện các phòng, ban cấp huyện đã đi kiểm tra công tác đảm bảo ANTT, công tác triển khai nhiệm vụ tại các xã, thị trấn các cơ quan đơn vị trên địa bàn huyện.
![z5149324143577_7949e934d48b0a11636afb4f5d437dd7.jpg](/file/thumb/500/637226977.jpg)
![z5149080860317_eae15c6f84bda88dc4b58f5b5720f8dc.jpg](/file/thumb/500/637226975.jpg)
![z5149137662356_ac4fa5c90f1240ecd7a69bbeba5531ac.jpg](/file/thumb/500/637226978.jpg)
![z5149262190753_1577abab9b43b5d7106d44ccb9216dc9.jpg](/file/thumb/500/637226979.jpg)
![z5149325616232_1e1b067e0d8201f76057d3ea026282f5.jpg](/file/thumb/500/637226980.jpg)
![z5149325621752_acc776c9a525db65bd679ce0de36f2c3.jpg](/file/thumb/500/637226981.jpg)
![z5149325657645_e938ecad2b99584b5ba9a6aa9b6482bf.jpg](/file/thumb/500/637226982.jpg)
Các đồng chí lãnh đạo huyện kiểm tra tại các địa phương, đơn vị.
Tại các điểm kiểm tra các đồng chí lãnh đạo huyện đã nhắc nhở các địa phương, đơn vị phân công các lực lượng, trực đảm bảo; đối với các xã, thị trấn chỉ đạo lực lượng công an tăng cường tuần tra kiểm soát, đảm bảo an ninh trật tự trên địa bàn, đặc biệt là kiểm soát pháo nổ; giữ vững an ninh trật tự, đảm bảo an toàn giao thông cho nhân dân đi lại, vui chơi và tham gia các lễ hội, không để xảy ra các tình huống đột xuất, bất ngờ; tập trung đấu tranh với tội phạm và các tệ nạn xã hội; đẩy mạnh công tác tuyên truyền, vận động để nhân dân chấp hành nghiêm các quy định về pháo nổ.
Các đồng chí lãnh đạo huyện chúc đội cán bộ, công chức, viên chức, các lực lượng làm nhiệm vụ tại các đơn vị các địa phương một năm mới dồi dào sức khoẻ, phát huy truyền thống, đoàn kết, sáng tạo, hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao.
Thực hiện: Nhóm PV
Các đồng chí lãnh đạo huyện chúc đội cán bộ, công chức, viên chức, các lực lượng làm nhiệm vụ tại các đơn vị các địa phương một năm mới dồi dào sức khoẻ, phát huy truyền thống, đoàn kết, sáng tạo, hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao.
Thực hiện: Nhóm PV
Tin cùng chuyên mục
-
Xã Khuyến Nông tổ chức ra mắt lực lượng tham gia bảo vệ an ninh trật tự ở cơ sở
01/07/2024 14:53:42 -
Hội nghị quán triệt, phổ biến Luật; tập huấn bồi dưỡng kiến thức An ninh và nghiệp vụ xây dựng, đánh giá chuẩn tiếp cận pháp luật
21/06/2024 16:53:40 -
Gương Chỉ huy trưởng Ban CHQS xã Thọ Phú làm tốt công tác tham mưu lãnh đạo, chỉ đạo thực hiện nhiệm vụ quân sự, quốc phòng địa phương
10/06/2024 16:39:00 -
Chi cục THADS huyện Triệu Sơn tổ chức cưỡng chế giao tài sản cho người mua trúng đấu giá
05/06/2024 10:55:27
Các đồng chí lãnh đạo huyện kiểm tra công tác đảm bảo ANTT, triển khai thực hiện nhiệm vụ đêm giao thừa Tết Giáp Thìn 2024 tại các địa phương, đơn vị.
Đăng lúc: 09/02/2024 23:10:50 (GMT+7)
Tối ngày 9/2/2024, tức đêm 30 Tết Giáp Thìn, đồng chí Lê Quang Trung, ủy viên BTV Huyện ủy, PCT UBND huyện; đồng chí Bùi Huy Dũng, Ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện; đồng chí Lê Phú Quốc, Ủy viên BCH Đảng bộ huyện, PCT UBND huyện cùng các đồng chí đại diện các phòng, ban cấp huyện đã đi kiểm tra công tác đảm bảo ANTT, công tác triển khai nhiệm vụ tại các xã, thị trấn các cơ quan đơn vị trên địa bàn huyện.
![z5149324143577_7949e934d48b0a11636afb4f5d437dd7.jpg](/file/thumb/500/637226977.jpg)
![z5149080860317_eae15c6f84bda88dc4b58f5b5720f8dc.jpg](/file/thumb/500/637226975.jpg)
![z5149137662356_ac4fa5c90f1240ecd7a69bbeba5531ac.jpg](/file/thumb/500/637226978.jpg)
![z5149262190753_1577abab9b43b5d7106d44ccb9216dc9.jpg](/file/thumb/500/637226979.jpg)
![z5149325616232_1e1b067e0d8201f76057d3ea026282f5.jpg](/file/thumb/500/637226980.jpg)
![z5149325621752_acc776c9a525db65bd679ce0de36f2c3.jpg](/file/thumb/500/637226981.jpg)
![z5149325657645_e938ecad2b99584b5ba9a6aa9b6482bf.jpg](/file/thumb/500/637226982.jpg)
Các đồng chí lãnh đạo huyện kiểm tra tại các địa phương, đơn vị.
Tại các điểm kiểm tra các đồng chí lãnh đạo huyện đã nhắc nhở các địa phương, đơn vị phân công các lực lượng, trực đảm bảo; đối với các xã, thị trấn chỉ đạo lực lượng công an tăng cường tuần tra kiểm soát, đảm bảo an ninh trật tự trên địa bàn, đặc biệt là kiểm soát pháo nổ; giữ vững an ninh trật tự, đảm bảo an toàn giao thông cho nhân dân đi lại, vui chơi và tham gia các lễ hội, không để xảy ra các tình huống đột xuất, bất ngờ; tập trung đấu tranh với tội phạm và các tệ nạn xã hội; đẩy mạnh công tác tuyên truyền, vận động để nhân dân chấp hành nghiêm các quy định về pháo nổ.
Các đồng chí lãnh đạo huyện chúc đội cán bộ, công chức, viên chức, các lực lượng làm nhiệm vụ tại các đơn vị các địa phương một năm mới dồi dào sức khoẻ, phát huy truyền thống, đoàn kết, sáng tạo, hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao.
Thực hiện: Nhóm PV
Các đồng chí lãnh đạo huyện chúc đội cán bộ, công chức, viên chức, các lực lượng làm nhiệm vụ tại các đơn vị các địa phương một năm mới dồi dào sức khoẻ, phát huy truyền thống, đoàn kết, sáng tạo, hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao.
Thực hiện: Nhóm PV
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024 -
Xã Thọ Vực kỷ niệm 70 năm ngày thành lập xã (1954-2024); đón nhận Huân chương lao động hạng nhất; công bố Quyết định xã đạt chuẩn NTM kiểu mẫu.
30/06/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Thọ Phú về tiến độ xây dựng xã đạt tiêu chí NTM nâng cao.
29/06/2024