![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
Bạn quan tâm đến chuyên mục nào trên trang?
Lễ Bế giảng lớp bồi dưỡng đối tượng kết nạp Đảng khóa 113 năm 2023
Ngày 23/08/2023 14:18:49
Sáng ngày 23/8/2023, Trung tâm Chính trị huyện đã tổ chức bế giảng lớp bồi dưỡng đối tượng kết nạp đảng khóa 113. Về dự lễ bế giảng có đồng chí Lê Thị Sen, Ủy viên BTV, Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy - Giám đốc Trung tâm Chính trị huyện; các đồng chí Trưởng - Phó các ban Đảng của Huyện ủy; Giảng viên Trung tâm Chính trị huyện và 89 học viên là các đoàn viên tiêu biểu ở 5 đơn vị Trường THPT trên địa bàn huyện.
![z4628150002557_e681f1294c1d9b0adbc7118e224564c8.jpg](/file/thumb/500/637036474.jpg)
![z4628167344614_4f65baadfcc4090a8336d21de03bc161.jpg](/file/thumb/500/637036476.jpg)
![z4628170741852_a9480763754bed7e083c0098816c0295.jpg](/file/thumb/500/637036477.jpg)
![z4628173909600_e2608e12ddb64cd4a1628f456aae24ae.jpg](/file/thumb/500/637036478.jpg)
![z4628176149939_2aae283163a9d9b5e2c2fed8f3239901.jpg](/file/thumb/500/637036480.jpg)
![z4628178272143_8935054d98cb4dd188364d6a07190651.jpg](/file/thumb/500/637036481.jpg)
![z4628183323956_c972d38055bbcafde4629b66aa6cca32.jpg](/file/thumb/500/637036482.jpg)
![z4628205104565_73df1338bfebd6ed45a5b00f6bf8e6dd.jpg](/file/thumb/500/637036483.jpg)
Hình ảnh tại lễ bế giảng.
Sau 8 ngày học tập, từ ngày 15/8/ đến ngày 23/8/2023; Trong đó có 5 ngày học chương trình bồi dưỡng kết nạp Đảng và 3 ngày học chương trình bồi dưỡng chuyên đề dành cho đoàn viên ưu tú, các học viên đã được các đồng chí giảng viên Trung tâm Chính trị huyện truyền đạt các nội dung về học tập và nghiên cứu các chuyên đề: Khái quát lịch sử Đảng Cộng sản Việt Nam; Cương lĩnh xây dựng đất nước trong thời kỳ quá độ lên CNXH; Nội dung cơ bản của điều lệ Đảng Cộng sản Việt Nam; Học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh; Phấn đấu trở thành đảng viên Đảng Cộng sản Việt nam.
Kết thúc khóa học 100% học viên đủ điều kiện cấp giấy chứng nhận hoàn thành chương trình lớp học. Trong đó 18 học viên xếp loại giỏi, 71 học viên xếp loại khá. Về tập thể có 1 tổ đạt xuất sắc, 2 tổ đạt khá.
Phát biểu tại lễ bế giảng đồng chí Lê Thị Sen, Ủy viên BTV - Trưởng Ban Tuyên giáo huyện ủy - Giám đốc Trung tâm Chính trị huyện đã biểu dương kết quả học tập mà 89 học viên đạt được, chia sẻ với những khó khăn của học viên trong quá trình tham gia khóa học, đồng thời đề nghị mỗi học viên phải xác định được động cơ vào Đảng đúng đắn, tiếp tục rèn luyện phẩm chất chính trị, đạo đức lối sống, tiên phong, gương mẫu trong các hoạt động ở đơn vị học tập, công tác, nơi cư trú, nỗ lực cố gắng trong thực hiện nhiệm vụ được giao, phấn đấu để sớm được đứng vào hàng ngũ của Đảng Cộng sản Việt Nam.
Tại lễ bế giảng, đồng chí Lê Thị Sen, Ủy viên BTV, Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy, Giám đốc Trung tâm Chính trị huyện và các đồng chí Trưởng - Phó các ban Đảng của Huyện ủy đã trao giấy chứng nhận cho các học viên đạt kết quả xuất sắc trong học tập và hoàn chương trình khóa học.
Phương Thúy
Kết thúc khóa học 100% học viên đủ điều kiện cấp giấy chứng nhận hoàn thành chương trình lớp học. Trong đó 18 học viên xếp loại giỏi, 71 học viên xếp loại khá. Về tập thể có 1 tổ đạt xuất sắc, 2 tổ đạt khá.
Phát biểu tại lễ bế giảng đồng chí Lê Thị Sen, Ủy viên BTV - Trưởng Ban Tuyên giáo huyện ủy - Giám đốc Trung tâm Chính trị huyện đã biểu dương kết quả học tập mà 89 học viên đạt được, chia sẻ với những khó khăn của học viên trong quá trình tham gia khóa học, đồng thời đề nghị mỗi học viên phải xác định được động cơ vào Đảng đúng đắn, tiếp tục rèn luyện phẩm chất chính trị, đạo đức lối sống, tiên phong, gương mẫu trong các hoạt động ở đơn vị học tập, công tác, nơi cư trú, nỗ lực cố gắng trong thực hiện nhiệm vụ được giao, phấn đấu để sớm được đứng vào hàng ngũ của Đảng Cộng sản Việt Nam.
Tại lễ bế giảng, đồng chí Lê Thị Sen, Ủy viên BTV, Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy, Giám đốc Trung tâm Chính trị huyện và các đồng chí Trưởng - Phó các ban Đảng của Huyện ủy đã trao giấy chứng nhận cho các học viên đạt kết quả xuất sắc trong học tập và hoàn chương trình khóa học.
Phương Thúy
Tin cùng chuyên mục
-
Hội nghị Ban sưu tầm, nghiên cứu, biên soạn và xuất bản Lịch sử Đảng bộ huyện Triệu Sơn 60 năm xây dựng và phát triển (1965 - 2025)
16/07/2024 14:53:45 -
Lễ khai giảng lớp bồi dưỡng nhận thức về Đảng khóa 121 năm 2024
15/07/2024 14:53:02 -
Trung tâm Chính trị huyện khai giảng Lớp bồi dưỡng nhận thức về Đảng khóa 120
04/07/2024 15:28:22 -
Bế giảng lớp Trung cấp lý luận chính trị tại huyện Triệu Sơn khóa học 2023-2024
21/06/2024 15:03:45
Lễ Bế giảng lớp bồi dưỡng đối tượng kết nạp Đảng khóa 113 năm 2023
Đăng lúc: 23/08/2023 14:18:49 (GMT+7)
Sáng ngày 23/8/2023, Trung tâm Chính trị huyện đã tổ chức bế giảng lớp bồi dưỡng đối tượng kết nạp đảng khóa 113. Về dự lễ bế giảng có đồng chí Lê Thị Sen, Ủy viên BTV, Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy - Giám đốc Trung tâm Chính trị huyện; các đồng chí Trưởng - Phó các ban Đảng của Huyện ủy; Giảng viên Trung tâm Chính trị huyện và 89 học viên là các đoàn viên tiêu biểu ở 5 đơn vị Trường THPT trên địa bàn huyện.
![z4628150002557_e681f1294c1d9b0adbc7118e224564c8.jpg](/file/thumb/500/637036474.jpg)
![z4628167344614_4f65baadfcc4090a8336d21de03bc161.jpg](/file/thumb/500/637036476.jpg)
![z4628170741852_a9480763754bed7e083c0098816c0295.jpg](/file/thumb/500/637036477.jpg)
![z4628173909600_e2608e12ddb64cd4a1628f456aae24ae.jpg](/file/thumb/500/637036478.jpg)
![z4628176149939_2aae283163a9d9b5e2c2fed8f3239901.jpg](/file/thumb/500/637036480.jpg)
![z4628178272143_8935054d98cb4dd188364d6a07190651.jpg](/file/thumb/500/637036481.jpg)
![z4628183323956_c972d38055bbcafde4629b66aa6cca32.jpg](/file/thumb/500/637036482.jpg)
![z4628205104565_73df1338bfebd6ed45a5b00f6bf8e6dd.jpg](/file/thumb/500/637036483.jpg)
Hình ảnh tại lễ bế giảng.
Sau 8 ngày học tập, từ ngày 15/8/ đến ngày 23/8/2023; Trong đó có 5 ngày học chương trình bồi dưỡng kết nạp Đảng và 3 ngày học chương trình bồi dưỡng chuyên đề dành cho đoàn viên ưu tú, các học viên đã được các đồng chí giảng viên Trung tâm Chính trị huyện truyền đạt các nội dung về học tập và nghiên cứu các chuyên đề: Khái quát lịch sử Đảng Cộng sản Việt Nam; Cương lĩnh xây dựng đất nước trong thời kỳ quá độ lên CNXH; Nội dung cơ bản của điều lệ Đảng Cộng sản Việt Nam; Học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh; Phấn đấu trở thành đảng viên Đảng Cộng sản Việt nam.
Kết thúc khóa học 100% học viên đủ điều kiện cấp giấy chứng nhận hoàn thành chương trình lớp học. Trong đó 18 học viên xếp loại giỏi, 71 học viên xếp loại khá. Về tập thể có 1 tổ đạt xuất sắc, 2 tổ đạt khá.
Phát biểu tại lễ bế giảng đồng chí Lê Thị Sen, Ủy viên BTV - Trưởng Ban Tuyên giáo huyện ủy - Giám đốc Trung tâm Chính trị huyện đã biểu dương kết quả học tập mà 89 học viên đạt được, chia sẻ với những khó khăn của học viên trong quá trình tham gia khóa học, đồng thời đề nghị mỗi học viên phải xác định được động cơ vào Đảng đúng đắn, tiếp tục rèn luyện phẩm chất chính trị, đạo đức lối sống, tiên phong, gương mẫu trong các hoạt động ở đơn vị học tập, công tác, nơi cư trú, nỗ lực cố gắng trong thực hiện nhiệm vụ được giao, phấn đấu để sớm được đứng vào hàng ngũ của Đảng Cộng sản Việt Nam.
Tại lễ bế giảng, đồng chí Lê Thị Sen, Ủy viên BTV, Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy, Giám đốc Trung tâm Chính trị huyện và các đồng chí Trưởng - Phó các ban Đảng của Huyện ủy đã trao giấy chứng nhận cho các học viên đạt kết quả xuất sắc trong học tập và hoàn chương trình khóa học.
Phương Thúy
Kết thúc khóa học 100% học viên đủ điều kiện cấp giấy chứng nhận hoàn thành chương trình lớp học. Trong đó 18 học viên xếp loại giỏi, 71 học viên xếp loại khá. Về tập thể có 1 tổ đạt xuất sắc, 2 tổ đạt khá.
Phát biểu tại lễ bế giảng đồng chí Lê Thị Sen, Ủy viên BTV - Trưởng Ban Tuyên giáo huyện ủy - Giám đốc Trung tâm Chính trị huyện đã biểu dương kết quả học tập mà 89 học viên đạt được, chia sẻ với những khó khăn của học viên trong quá trình tham gia khóa học, đồng thời đề nghị mỗi học viên phải xác định được động cơ vào Đảng đúng đắn, tiếp tục rèn luyện phẩm chất chính trị, đạo đức lối sống, tiên phong, gương mẫu trong các hoạt động ở đơn vị học tập, công tác, nơi cư trú, nỗ lực cố gắng trong thực hiện nhiệm vụ được giao, phấn đấu để sớm được đứng vào hàng ngũ của Đảng Cộng sản Việt Nam.
Tại lễ bế giảng, đồng chí Lê Thị Sen, Ủy viên BTV, Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy, Giám đốc Trung tâm Chính trị huyện và các đồng chí Trưởng - Phó các ban Đảng của Huyện ủy đã trao giấy chứng nhận cho các học viên đạt kết quả xuất sắc trong học tập và hoàn chương trình khóa học.
Phương Thúy
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024 -
Xã Thọ Vực kỷ niệm 70 năm ngày thành lập xã (1954-2024); đón nhận Huân chương lao động hạng nhất; công bố Quyết định xã đạt chuẩn NTM kiểu mẫu.
30/06/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Thọ Phú về tiến độ xây dựng xã đạt tiêu chí NTM nâng cao.
29/06/2024