![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
Bạn quan tâm đến chuyên mục nào trên trang?
Lãnh đạo huyện chúc mừng Ban Tuyên giáo Huyện ủy nhân ngày truyền thống của ngành
Ngày 01/08/2023 11:11:57
Nhân dịp kỷ niệm 93 năm ngày truyền thống ngành Tuyên giáo của Đảng (01/8/1930 - 01/8/2023), ngày 01/8/2023, đồng chí Bí thư Huyện ủy Lê Văn Tuấn; đồng chí PBT Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện Lê Kim Chất; các đồng chí trong BTV Huyện ủy; lãnh đạo HĐND, UBND huyện và các phòng, ban, ngành, đoàn thể, các đơn vị đã đến chúc mừng Ban Tuyên giáo Huyện ủy.
Kế thừa, phát huy truyền thống vẻ vang 93 năm của Ngành, trong những năm qua, Ban Tuyên giáo Huyện ủy Triệu Sơn đã luôn chủ động, tích cực tham mưu cho Ban Thường vụ, Thường trực Huyện ủy xây dựng và ban hành kịp thời các văn bản chỉ đạo về công tác tuyên giáo; nắm bắt, thăm dò dư luận xã hội, định hướng tư tưởng trong cán bộ, đảng viên và Nhân dân. Việc triển khai học tập, thực hiện các chỉ thị, nghị quyết của Đảng được tổ chức nghiêm túc, linh hoạt, kịp thời và hiệu quả nhất là việc triển khai thực hiện Kết luận số 01- KL/TW của Bộ Chính trị về tiếp tục thực hiện Chỉ thị số 05 – CT/TW của Bộ Chính trị về “Đẩy mạnh học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh”; Chỉ thị số 15 của BTV Huyện ủy về tăng cường công tác vệ sinh môi trường và thực hiện nếp sống văn hóa trong cơ quan, cộng đồng khu dân cư trên địa bàn huyện; phong trào xây dựng NTM…
![z4564863049485_895f43c90ac28c8721f0cabfed7a42d3.jpg](/file/thumb/500/637013279.jpg)
![z4564863036782_1beff30156cea8bd291d3910ff98678e.jpg](/file/thumb/500/637013281.jpg)
![z4564952611140_9f1c8486a597d7e8fc0e47faaa4d530a.jpg](/file/thumb/500/637013297.jpg)
![z4564865509524_6e9902a62499fc508fe04e09583962f9.jpg](/file/thumb/500/637013283.jpg)
các đồng chí lãnh đạo huyện, các ngành, đơn vị chúc mừng Ban Tuyên giáo Huyện ủy.
Các đồng chí lãnh đạo huyện đã chúc mừng, biểu dương, ghi nhận những thành tích đạt được của ngành Tuyên giáo trong thời gian qua. Đồng thời đề nghị Ban Tuyên giáo của Huyện tiếp tục đổi mới nội dung, phương thức hoạt động, tham mưu thực hiện tốt nhiệm vụ xây dựng Đảng trên lĩnh vực tư tưởng. Trong đó, tập trung làm tốt công tác tuyên truyền, quán triệt, triển khai và tổ chức thực hiện các chỉ thị, nghị quyết của Đảng; định hướng, bảo vệ nền tảng tư tưởng của Đảng, tạo sự đồng thuận trong xã hội; đoàn kết, thống nhất góp phần xây dựng quê hương ngày càng phát triển...
Lãnh đạo Ban Tuyên giáo Huyện ủy đã phát biểu cảm ơn sự quan tâm của lãnh đạo các cấp ủy Đảng, chính quyền huyện; Ban Tuyên giáo Huyện ủy sẽ tiếp tục nâng cao chất lượng trên tất cả các mặt công tác, góp phần hoàn thành các nhiệm vụ chính trị của địa phương./.
Thùy Dung
Lãnh đạo Ban Tuyên giáo Huyện ủy đã phát biểu cảm ơn sự quan tâm của lãnh đạo các cấp ủy Đảng, chính quyền huyện; Ban Tuyên giáo Huyện ủy sẽ tiếp tục nâng cao chất lượng trên tất cả các mặt công tác, góp phần hoàn thành các nhiệm vụ chính trị của địa phương./.
Thùy Dung
Tin cùng chuyên mục
-
Hội nghị Ban sưu tầm, nghiên cứu, biên soạn và xuất bản Lịch sử Đảng bộ huyện Triệu Sơn 60 năm xây dựng và phát triển (1965 - 2025)
16/07/2024 14:53:45 -
Lễ khai giảng lớp bồi dưỡng nhận thức về Đảng khóa 121 năm 2024
15/07/2024 14:53:02 -
Trung tâm Chính trị huyện khai giảng Lớp bồi dưỡng nhận thức về Đảng khóa 120
04/07/2024 15:28:22 -
Bế giảng lớp Trung cấp lý luận chính trị tại huyện Triệu Sơn khóa học 2023-2024
21/06/2024 15:03:45
Lãnh đạo huyện chúc mừng Ban Tuyên giáo Huyện ủy nhân ngày truyền thống của ngành
Đăng lúc: 01/08/2023 11:11:57 (GMT+7)
Nhân dịp kỷ niệm 93 năm ngày truyền thống ngành Tuyên giáo của Đảng (01/8/1930 - 01/8/2023), ngày 01/8/2023, đồng chí Bí thư Huyện ủy Lê Văn Tuấn; đồng chí PBT Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện Lê Kim Chất; các đồng chí trong BTV Huyện ủy; lãnh đạo HĐND, UBND huyện và các phòng, ban, ngành, đoàn thể, các đơn vị đã đến chúc mừng Ban Tuyên giáo Huyện ủy.
Kế thừa, phát huy truyền thống vẻ vang 93 năm của Ngành, trong những năm qua, Ban Tuyên giáo Huyện ủy Triệu Sơn đã luôn chủ động, tích cực tham mưu cho Ban Thường vụ, Thường trực Huyện ủy xây dựng và ban hành kịp thời các văn bản chỉ đạo về công tác tuyên giáo; nắm bắt, thăm dò dư luận xã hội, định hướng tư tưởng trong cán bộ, đảng viên và Nhân dân. Việc triển khai học tập, thực hiện các chỉ thị, nghị quyết của Đảng được tổ chức nghiêm túc, linh hoạt, kịp thời và hiệu quả nhất là việc triển khai thực hiện Kết luận số 01- KL/TW của Bộ Chính trị về tiếp tục thực hiện Chỉ thị số 05 – CT/TW của Bộ Chính trị về “Đẩy mạnh học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh”; Chỉ thị số 15 của BTV Huyện ủy về tăng cường công tác vệ sinh môi trường và thực hiện nếp sống văn hóa trong cơ quan, cộng đồng khu dân cư trên địa bàn huyện; phong trào xây dựng NTM…
![z4564863049485_895f43c90ac28c8721f0cabfed7a42d3.jpg](/file/thumb/500/637013279.jpg)
![z4564863036782_1beff30156cea8bd291d3910ff98678e.jpg](/file/thumb/500/637013281.jpg)
![z4564952611140_9f1c8486a597d7e8fc0e47faaa4d530a.jpg](/file/thumb/500/637013297.jpg)
![z4564865509524_6e9902a62499fc508fe04e09583962f9.jpg](/file/thumb/500/637013283.jpg)
các đồng chí lãnh đạo huyện, các ngành, đơn vị chúc mừng Ban Tuyên giáo Huyện ủy.
Các đồng chí lãnh đạo huyện đã chúc mừng, biểu dương, ghi nhận những thành tích đạt được của ngành Tuyên giáo trong thời gian qua. Đồng thời đề nghị Ban Tuyên giáo của Huyện tiếp tục đổi mới nội dung, phương thức hoạt động, tham mưu thực hiện tốt nhiệm vụ xây dựng Đảng trên lĩnh vực tư tưởng. Trong đó, tập trung làm tốt công tác tuyên truyền, quán triệt, triển khai và tổ chức thực hiện các chỉ thị, nghị quyết của Đảng; định hướng, bảo vệ nền tảng tư tưởng của Đảng, tạo sự đồng thuận trong xã hội; đoàn kết, thống nhất góp phần xây dựng quê hương ngày càng phát triển...
Lãnh đạo Ban Tuyên giáo Huyện ủy đã phát biểu cảm ơn sự quan tâm của lãnh đạo các cấp ủy Đảng, chính quyền huyện; Ban Tuyên giáo Huyện ủy sẽ tiếp tục nâng cao chất lượng trên tất cả các mặt công tác, góp phần hoàn thành các nhiệm vụ chính trị của địa phương./.
Thùy Dung
Lãnh đạo Ban Tuyên giáo Huyện ủy đã phát biểu cảm ơn sự quan tâm của lãnh đạo các cấp ủy Đảng, chính quyền huyện; Ban Tuyên giáo Huyện ủy sẽ tiếp tục nâng cao chất lượng trên tất cả các mặt công tác, góp phần hoàn thành các nhiệm vụ chính trị của địa phương./.
Thùy Dung
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024 -
Xã Thọ Vực kỷ niệm 70 năm ngày thành lập xã (1954-2024); đón nhận Huân chương lao động hạng nhất; công bố Quyết định xã đạt chuẩn NTM kiểu mẫu.
30/06/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Thọ Phú về tiến độ xây dựng xã đạt tiêu chí NTM nâng cao.
29/06/2024