![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
Bạn quan tâm đến chuyên mục nào trên trang?
Huyện ủy Triệu Sơn gặp mặt đội ngũ nữ cán bộ thuộc diện BTV Huyện ủy quản lý.
Ngày 20/10/2022 10:17:43
Chiều ngày 19/10/2022, Huyện ủy Triệu Sơn tổ chức gặp mặt tọa đàm cán bộ nữ diện BTV Huyện quản lý, nhân kỷ niệm 92 năm ngày thành lập Hội LHPN Việt nam 20/10.
![z3814259508093_3f696b9e585f376a4ab0432c9a16d01f.jpg](/file/thumb/500/636713330.jpg)
![z3814259517511_c91d10b6cbed5c9f8eb47aa0c0620d2f.jpg](/file/thumb/500/636713333.jpg)
![z3814259505521_fbb837d3789f126a843ba7d9a768571c.jpg](/file/thumb/500/636713335.jpg)
Các đại biểu dự buổi gặp mặt.
Về dự có đồng chí Lê Văn Tuấn, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy; đồng chí Lê Kim Chất, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; đồng chí Vũ Đức Kính, Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; các đồng chí trong BTV Huyện ủy.
Thay mặt cho Thường trực Huyện ủy đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện Lê Kim Chất phát biểu khai mạc buổi gặp mặt tọa đàm; đồng chí đã khắng định, cùng với sự phát triển chung của xã hội, vị thế, vai trò của người phụ nữ Việt Nam, trong đó có phụ nữ Triệu Sơn, kể cả trong xã hội và gia đình, người phụ nữ luôn là hậu phương vững chắc, là mái nhà, tổ ấm để những người cha, người chồng yên tâm công tác, lao động sản xuất. Các cấp ủy, chính quyền, các cơ quan, đơn vị trên địa bàn huyện luôn quan tâm, chăm lo đến công tác phụ nữ và bình đẳng giới, vai trò, vị thế của người phụ nữ ngày càng được khẳng định và có rất nhiều đóng góp cho địa phương, cơ quan đơn vị, góp phần cùng với Đảng bộ, chính quyền và nhân dân huyện nhà thực hiện thắng lợi các mục tiêu, nhiệm vụ hằng năm đã đề ra, nhất là trong nhiệm kỳ 2020-2025.
Tại buổi gặp mặt toàn đàm, đồng chí Lê Thị Độ Chủ tịch Hội LHPN huyện đã báo cáo truyển thống 92 năm ngày thành lập Hội LHPN Việt Nam; qua nghe báo cáo truyền thống các đồng chí đã phát biểu, vui mừng, phấn khởi trước những thành quả mà Hội LHPN Việt nam nói chung và Hội LHPN Triệu Sơn nói riêng đã đạt được trong 92 năm qua; cảm ơn sự quan tâm của Thường trực, BTV Huyện ủy đã tổ chức buổi gặp mặt tọa đàm cho các chị em là nữ cán bộ thuộc diện BTV Huyện ủy quản lý; đồng thời hứa quyết tâm luôn đoàn kết, thống nhất cùng chung tay xây dựng thành công huyện NTM nâng cao vào năm 2024, năm 2025 trở thành một trong những huyện dẫn đầu của tỉnh.
Thay mặt cho Thường trực Huyện ủy đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện Lê Kim Chất phát biểu khai mạc buổi gặp mặt tọa đàm; đồng chí đã khắng định, cùng với sự phát triển chung của xã hội, vị thế, vai trò của người phụ nữ Việt Nam, trong đó có phụ nữ Triệu Sơn, kể cả trong xã hội và gia đình, người phụ nữ luôn là hậu phương vững chắc, là mái nhà, tổ ấm để những người cha, người chồng yên tâm công tác, lao động sản xuất. Các cấp ủy, chính quyền, các cơ quan, đơn vị trên địa bàn huyện luôn quan tâm, chăm lo đến công tác phụ nữ và bình đẳng giới, vai trò, vị thế của người phụ nữ ngày càng được khẳng định và có rất nhiều đóng góp cho địa phương, cơ quan đơn vị, góp phần cùng với Đảng bộ, chính quyền và nhân dân huyện nhà thực hiện thắng lợi các mục tiêu, nhiệm vụ hằng năm đã đề ra, nhất là trong nhiệm kỳ 2020-2025.
Tại buổi gặp mặt toàn đàm, đồng chí Lê Thị Độ Chủ tịch Hội LHPN huyện đã báo cáo truyển thống 92 năm ngày thành lập Hội LHPN Việt Nam; qua nghe báo cáo truyền thống các đồng chí đã phát biểu, vui mừng, phấn khởi trước những thành quả mà Hội LHPN Việt nam nói chung và Hội LHPN Triệu Sơn nói riêng đã đạt được trong 92 năm qua; cảm ơn sự quan tâm của Thường trực, BTV Huyện ủy đã tổ chức buổi gặp mặt tọa đàm cho các chị em là nữ cán bộ thuộc diện BTV Huyện ủy quản lý; đồng thời hứa quyết tâm luôn đoàn kết, thống nhất cùng chung tay xây dựng thành công huyện NTM nâng cao vào năm 2024, năm 2025 trở thành một trong những huyện dẫn đầu của tỉnh.
![z3814259524691_55958ef920a1dcb5d4f6f6d6b479fb7e.jpg](/file/thumb/500/636713344.jpg)
Đồng chí Bí thư Huyện ủy phát biểu tại buổi gặp mặt.
Thay mặt cho Thường trực Huyện ủy, đồng chí Bí thư Huyện ủy Lê Văn Tuấn đã phát biểu. Trước hết đồng chí ghi nhận, biểu dương và đánh giá rất cao sự nỗ lực, cố gắng và những đóng góp rất quan trọng của phụ nữ huyện nhà nói chung và các đồng chí cán bộ nữ thuộc diện Ban Thường vụ Huyện ủy quản lý nói riêng trong suốt thời gian vừa qua; đồng chí mong muốn trong thời gian tới các các đồng chí tiếp tục phát huy hết sức mạnh, sở trường, kinh nghiệm trong công tác để hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao, là tổ ấm, chỗ dựa vững chắc trong mỗi gia đình và toàn xã hội.
![z3814259531320_75682760c0686059a1cbce79ae9291f5.jpg](/file/thumb/500/636713345.jpg)
![z3814259652766_257f2f1e9a0056752362555122bd2078.jpg](/file/thumb/500/636713346.jpg)
![z3814259537504_6560408bf73e3a8675878bff9e6234ef.jpg](/file/thumb/500/636713347.jpg)
Các đồng chí lãnh đạo huyện chúc mừng đội ngũ nữ cán bộ.
Nhân dịp này các đồng chí lãnh đạo Thường trực Huyện ủy đã tặng hoa chức mừng các đồng chí Nữ cán bộ quản lý, trong không khí vui tươi, phấn khởi, trong dịp kỷ niệm 92 năm ngày thành lập Hội LHPN Việt nam năm 2022/.
Đình Duyến
Đình Duyến
Tin cùng chuyên mục
-
Huyện ủy Triệu Sơn công bố Quyết định về công tác cán bộ
17/07/2024 14:58:54 -
Huyện ủy Triệu Sơn triển khai thực hiện cuộc vận động hỗ trợ xây dựng nhà ở cho hộ nghèo, hộ gia đình chính sách, hộ còn khó khăn về nhà ở trên địa bàn.
26/04/2024 13:59:19 -
Huyện ủy tổ chức hội nghị công bố các quyết định về công tác cán bộ.
25/04/2024 08:35:20 -
Bí thư Huyện ủy Lê Văn Tuấn dự sinh hoạt Đảng tại Chi bộ thôn 6 xã Thọ Vực.
19/04/2024 14:44:07
Huyện ủy Triệu Sơn gặp mặt đội ngũ nữ cán bộ thuộc diện BTV Huyện ủy quản lý.
Đăng lúc: 20/10/2022 10:17:43 (GMT+7)
Chiều ngày 19/10/2022, Huyện ủy Triệu Sơn tổ chức gặp mặt tọa đàm cán bộ nữ diện BTV Huyện quản lý, nhân kỷ niệm 92 năm ngày thành lập Hội LHPN Việt nam 20/10.
![z3814259508093_3f696b9e585f376a4ab0432c9a16d01f.jpg](/file/thumb/500/636713330.jpg)
![z3814259517511_c91d10b6cbed5c9f8eb47aa0c0620d2f.jpg](/file/thumb/500/636713333.jpg)
![z3814259505521_fbb837d3789f126a843ba7d9a768571c.jpg](/file/thumb/500/636713335.jpg)
Các đại biểu dự buổi gặp mặt.
Về dự có đồng chí Lê Văn Tuấn, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy; đồng chí Lê Kim Chất, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; đồng chí Vũ Đức Kính, Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; các đồng chí trong BTV Huyện ủy.
Thay mặt cho Thường trực Huyện ủy đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện Lê Kim Chất phát biểu khai mạc buổi gặp mặt tọa đàm; đồng chí đã khắng định, cùng với sự phát triển chung của xã hội, vị thế, vai trò của người phụ nữ Việt Nam, trong đó có phụ nữ Triệu Sơn, kể cả trong xã hội và gia đình, người phụ nữ luôn là hậu phương vững chắc, là mái nhà, tổ ấm để những người cha, người chồng yên tâm công tác, lao động sản xuất. Các cấp ủy, chính quyền, các cơ quan, đơn vị trên địa bàn huyện luôn quan tâm, chăm lo đến công tác phụ nữ và bình đẳng giới, vai trò, vị thế của người phụ nữ ngày càng được khẳng định và có rất nhiều đóng góp cho địa phương, cơ quan đơn vị, góp phần cùng với Đảng bộ, chính quyền và nhân dân huyện nhà thực hiện thắng lợi các mục tiêu, nhiệm vụ hằng năm đã đề ra, nhất là trong nhiệm kỳ 2020-2025.
Tại buổi gặp mặt toàn đàm, đồng chí Lê Thị Độ Chủ tịch Hội LHPN huyện đã báo cáo truyển thống 92 năm ngày thành lập Hội LHPN Việt Nam; qua nghe báo cáo truyền thống các đồng chí đã phát biểu, vui mừng, phấn khởi trước những thành quả mà Hội LHPN Việt nam nói chung và Hội LHPN Triệu Sơn nói riêng đã đạt được trong 92 năm qua; cảm ơn sự quan tâm của Thường trực, BTV Huyện ủy đã tổ chức buổi gặp mặt tọa đàm cho các chị em là nữ cán bộ thuộc diện BTV Huyện ủy quản lý; đồng thời hứa quyết tâm luôn đoàn kết, thống nhất cùng chung tay xây dựng thành công huyện NTM nâng cao vào năm 2024, năm 2025 trở thành một trong những huyện dẫn đầu của tỉnh.
Thay mặt cho Thường trực Huyện ủy đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện Lê Kim Chất phát biểu khai mạc buổi gặp mặt tọa đàm; đồng chí đã khắng định, cùng với sự phát triển chung của xã hội, vị thế, vai trò của người phụ nữ Việt Nam, trong đó có phụ nữ Triệu Sơn, kể cả trong xã hội và gia đình, người phụ nữ luôn là hậu phương vững chắc, là mái nhà, tổ ấm để những người cha, người chồng yên tâm công tác, lao động sản xuất. Các cấp ủy, chính quyền, các cơ quan, đơn vị trên địa bàn huyện luôn quan tâm, chăm lo đến công tác phụ nữ và bình đẳng giới, vai trò, vị thế của người phụ nữ ngày càng được khẳng định và có rất nhiều đóng góp cho địa phương, cơ quan đơn vị, góp phần cùng với Đảng bộ, chính quyền và nhân dân huyện nhà thực hiện thắng lợi các mục tiêu, nhiệm vụ hằng năm đã đề ra, nhất là trong nhiệm kỳ 2020-2025.
Tại buổi gặp mặt toàn đàm, đồng chí Lê Thị Độ Chủ tịch Hội LHPN huyện đã báo cáo truyển thống 92 năm ngày thành lập Hội LHPN Việt Nam; qua nghe báo cáo truyền thống các đồng chí đã phát biểu, vui mừng, phấn khởi trước những thành quả mà Hội LHPN Việt nam nói chung và Hội LHPN Triệu Sơn nói riêng đã đạt được trong 92 năm qua; cảm ơn sự quan tâm của Thường trực, BTV Huyện ủy đã tổ chức buổi gặp mặt tọa đàm cho các chị em là nữ cán bộ thuộc diện BTV Huyện ủy quản lý; đồng thời hứa quyết tâm luôn đoàn kết, thống nhất cùng chung tay xây dựng thành công huyện NTM nâng cao vào năm 2024, năm 2025 trở thành một trong những huyện dẫn đầu của tỉnh.
![z3814259524691_55958ef920a1dcb5d4f6f6d6b479fb7e.jpg](/file/thumb/500/636713344.jpg)
Đồng chí Bí thư Huyện ủy phát biểu tại buổi gặp mặt.
Thay mặt cho Thường trực Huyện ủy, đồng chí Bí thư Huyện ủy Lê Văn Tuấn đã phát biểu. Trước hết đồng chí ghi nhận, biểu dương và đánh giá rất cao sự nỗ lực, cố gắng và những đóng góp rất quan trọng của phụ nữ huyện nhà nói chung và các đồng chí cán bộ nữ thuộc diện Ban Thường vụ Huyện ủy quản lý nói riêng trong suốt thời gian vừa qua; đồng chí mong muốn trong thời gian tới các các đồng chí tiếp tục phát huy hết sức mạnh, sở trường, kinh nghiệm trong công tác để hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao, là tổ ấm, chỗ dựa vững chắc trong mỗi gia đình và toàn xã hội.
![z3814259531320_75682760c0686059a1cbce79ae9291f5.jpg](/file/thumb/500/636713345.jpg)
![z3814259652766_257f2f1e9a0056752362555122bd2078.jpg](/file/thumb/500/636713346.jpg)
![z3814259537504_6560408bf73e3a8675878bff9e6234ef.jpg](/file/thumb/500/636713347.jpg)
Các đồng chí lãnh đạo huyện chúc mừng đội ngũ nữ cán bộ.
Nhân dịp này các đồng chí lãnh đạo Thường trực Huyện ủy đã tặng hoa chức mừng các đồng chí Nữ cán bộ quản lý, trong không khí vui tươi, phấn khởi, trong dịp kỷ niệm 92 năm ngày thành lập Hội LHPN Việt nam năm 2022/.
Đình Duyến
Đình Duyến
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024 -
Xã Thọ Vực kỷ niệm 70 năm ngày thành lập xã (1954-2024); đón nhận Huân chương lao động hạng nhất; công bố Quyết định xã đạt chuẩn NTM kiểu mẫu.
30/06/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Thọ Phú về tiến độ xây dựng xã đạt tiêu chí NTM nâng cao.
29/06/2024