![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
Bạn quan tâm đến chuyên mục nào trên trang?
Đảng ủy cơ quan UBND huyện tổ chức Lễ trao tặng Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng cho Đảng viên
Ngày 18/01/2022 21:05:52
Ngày 18/1/2022, Đảng ủy cơ quan UBND huyện đã tổ chức Lễ trao tặng Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng cho Đảng viên trong Đảng bộ.
![z3118648156621_d16e69ff012b46df4fec8c16051cfc61.jpg](/file/thumb/500/636459173.jpg)
![z3119474461935_685e1a15e07d9a9874b5f12f42351989.jpg](/file/thumb/500/636459182.jpg)
![z3118648247968_f0e335f9fb4cbd3ea445731b015a954b.jpg](/file/thumb/500/636459176.jpg)
Hình ảnh tại lễ trao tặng Huy hiệu.
Dự lễ trao tặng có đồng chí Lê Thị Luyện, Ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch HĐND huyện, Bí thư Đảng ủy cơ quan UBND huyện; đồng chí Bùi Huy Dũng, Ủy viên BTV huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện; các đồng trong BCH Đảng bộ, Bí thư Chi bộ, các phòng ban, đơn vị trực thuộc Đảng ủy cơ quan UBND huyện. Đồng chí Quản Trọng Thể, Chánh Văn phòng UBND huyện, Phó Bí thư Đảng ủy cơ quan UBND huyện, đọc Quyết định của BTV Tỉnh ủy về trao tặng Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng cho đồng chí Lã Văn Lâm và đồng chí Nguyễn Văn Hùng, Đảng viên Cơ quan UBND huyện.
Tại buổi lễ đồng chí Nguyễn Văn Hùng; Trưởng Phòng LĐTB và XH huyện thay mặt cho 2 đồng chí được nhận Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng, phát biểu cảm tưởng khi được nhận Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng, đây thật sự là vinh dự lớn cho bản thân, cũng là dịp để bản thân nhìn lại mình, nhắc nhở mình tiếp tục phấn đấu, rèn luyện, tu dưỡng để hoàn thành tốt công việc được giao, góp phần xây dựng cơ quan ngày một phát triển, cùng với đảng viên trong Đảng bộ phấn đấu giữ vững danh hiệu Đảng bộ trong sạch vững mạnh.
Thay mặt Đảng ủy cơ quan UBND huyện, đồng chí Bí thư Đảng ủy đã ghi nhận, biểu dương và chúc mừng đồng chí Lã Văn Lâm và đồng chí Nguyễn Văn Hùng, đã được nhận phần thưởng cao quý Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng, đồng thời mong muốn trong thời gian tới đồng chí tiếp tục nêu cao vai trò tiền phong, gương mẫu, tinh thần cách mạng, đóng góp trí tuệ, sức lực cho sự nghiệp cách mạng, là tấm gương trong Chi bộ, Đảng bộ, nơi cư trú, cùng cấp ủy và chính quyền địa phương xây dựng Chi bộ, Đảng bộ cơ quan thật sự trong sạch, vững mạnh, là tấm gương sáng để thế hệ trẻ noi theo.
Đình Duyến
Tại buổi lễ đồng chí Nguyễn Văn Hùng; Trưởng Phòng LĐTB và XH huyện thay mặt cho 2 đồng chí được nhận Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng, phát biểu cảm tưởng khi được nhận Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng, đây thật sự là vinh dự lớn cho bản thân, cũng là dịp để bản thân nhìn lại mình, nhắc nhở mình tiếp tục phấn đấu, rèn luyện, tu dưỡng để hoàn thành tốt công việc được giao, góp phần xây dựng cơ quan ngày một phát triển, cùng với đảng viên trong Đảng bộ phấn đấu giữ vững danh hiệu Đảng bộ trong sạch vững mạnh.
Thay mặt Đảng ủy cơ quan UBND huyện, đồng chí Bí thư Đảng ủy đã ghi nhận, biểu dương và chúc mừng đồng chí Lã Văn Lâm và đồng chí Nguyễn Văn Hùng, đã được nhận phần thưởng cao quý Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng, đồng thời mong muốn trong thời gian tới đồng chí tiếp tục nêu cao vai trò tiền phong, gương mẫu, tinh thần cách mạng, đóng góp trí tuệ, sức lực cho sự nghiệp cách mạng, là tấm gương trong Chi bộ, Đảng bộ, nơi cư trú, cùng cấp ủy và chính quyền địa phương xây dựng Chi bộ, Đảng bộ cơ quan thật sự trong sạch, vững mạnh, là tấm gương sáng để thế hệ trẻ noi theo.
Đình Duyến
Tin cùng chuyên mục
-
Huyện ủy Triệu Sơn công bố Quyết định về công tác cán bộ
17/07/2024 14:58:54 -
Huyện ủy Triệu Sơn triển khai thực hiện cuộc vận động hỗ trợ xây dựng nhà ở cho hộ nghèo, hộ gia đình chính sách, hộ còn khó khăn về nhà ở trên địa bàn.
26/04/2024 13:59:19 -
Huyện ủy tổ chức hội nghị công bố các quyết định về công tác cán bộ.
25/04/2024 08:35:20 -
Bí thư Huyện ủy Lê Văn Tuấn dự sinh hoạt Đảng tại Chi bộ thôn 6 xã Thọ Vực.
19/04/2024 14:44:07
Đảng ủy cơ quan UBND huyện tổ chức Lễ trao tặng Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng cho Đảng viên
Đăng lúc: 18/01/2022 21:05:52 (GMT+7)
Ngày 18/1/2022, Đảng ủy cơ quan UBND huyện đã tổ chức Lễ trao tặng Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng cho Đảng viên trong Đảng bộ.
![z3118648156621_d16e69ff012b46df4fec8c16051cfc61.jpg](/file/thumb/500/636459173.jpg)
![z3119474461935_685e1a15e07d9a9874b5f12f42351989.jpg](/file/thumb/500/636459182.jpg)
![z3118648247968_f0e335f9fb4cbd3ea445731b015a954b.jpg](/file/thumb/500/636459176.jpg)
Hình ảnh tại lễ trao tặng Huy hiệu.
Dự lễ trao tặng có đồng chí Lê Thị Luyện, Ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch HĐND huyện, Bí thư Đảng ủy cơ quan UBND huyện; đồng chí Bùi Huy Dũng, Ủy viên BTV huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện; các đồng trong BCH Đảng bộ, Bí thư Chi bộ, các phòng ban, đơn vị trực thuộc Đảng ủy cơ quan UBND huyện. Đồng chí Quản Trọng Thể, Chánh Văn phòng UBND huyện, Phó Bí thư Đảng ủy cơ quan UBND huyện, đọc Quyết định của BTV Tỉnh ủy về trao tặng Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng cho đồng chí Lã Văn Lâm và đồng chí Nguyễn Văn Hùng, Đảng viên Cơ quan UBND huyện.
Tại buổi lễ đồng chí Nguyễn Văn Hùng; Trưởng Phòng LĐTB và XH huyện thay mặt cho 2 đồng chí được nhận Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng, phát biểu cảm tưởng khi được nhận Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng, đây thật sự là vinh dự lớn cho bản thân, cũng là dịp để bản thân nhìn lại mình, nhắc nhở mình tiếp tục phấn đấu, rèn luyện, tu dưỡng để hoàn thành tốt công việc được giao, góp phần xây dựng cơ quan ngày một phát triển, cùng với đảng viên trong Đảng bộ phấn đấu giữ vững danh hiệu Đảng bộ trong sạch vững mạnh.
Thay mặt Đảng ủy cơ quan UBND huyện, đồng chí Bí thư Đảng ủy đã ghi nhận, biểu dương và chúc mừng đồng chí Lã Văn Lâm và đồng chí Nguyễn Văn Hùng, đã được nhận phần thưởng cao quý Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng, đồng thời mong muốn trong thời gian tới đồng chí tiếp tục nêu cao vai trò tiền phong, gương mẫu, tinh thần cách mạng, đóng góp trí tuệ, sức lực cho sự nghiệp cách mạng, là tấm gương trong Chi bộ, Đảng bộ, nơi cư trú, cùng cấp ủy và chính quyền địa phương xây dựng Chi bộ, Đảng bộ cơ quan thật sự trong sạch, vững mạnh, là tấm gương sáng để thế hệ trẻ noi theo.
Đình Duyến
Tại buổi lễ đồng chí Nguyễn Văn Hùng; Trưởng Phòng LĐTB và XH huyện thay mặt cho 2 đồng chí được nhận Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng, phát biểu cảm tưởng khi được nhận Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng, đây thật sự là vinh dự lớn cho bản thân, cũng là dịp để bản thân nhìn lại mình, nhắc nhở mình tiếp tục phấn đấu, rèn luyện, tu dưỡng để hoàn thành tốt công việc được giao, góp phần xây dựng cơ quan ngày một phát triển, cùng với đảng viên trong Đảng bộ phấn đấu giữ vững danh hiệu Đảng bộ trong sạch vững mạnh.
Thay mặt Đảng ủy cơ quan UBND huyện, đồng chí Bí thư Đảng ủy đã ghi nhận, biểu dương và chúc mừng đồng chí Lã Văn Lâm và đồng chí Nguyễn Văn Hùng, đã được nhận phần thưởng cao quý Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng, đồng thời mong muốn trong thời gian tới đồng chí tiếp tục nêu cao vai trò tiền phong, gương mẫu, tinh thần cách mạng, đóng góp trí tuệ, sức lực cho sự nghiệp cách mạng, là tấm gương trong Chi bộ, Đảng bộ, nơi cư trú, cùng cấp ủy và chính quyền địa phương xây dựng Chi bộ, Đảng bộ cơ quan thật sự trong sạch, vững mạnh, là tấm gương sáng để thế hệ trẻ noi theo.
Đình Duyến
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024 -
Xã Thọ Vực kỷ niệm 70 năm ngày thành lập xã (1954-2024); đón nhận Huân chương lao động hạng nhất; công bố Quyết định xã đạt chuẩn NTM kiểu mẫu.
30/06/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Thọ Phú về tiến độ xây dựng xã đạt tiêu chí NTM nâng cao.
29/06/2024