![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
Bạn quan tâm đến chuyên mục nào trên trang?
UBND huyện chúc mừng Huyện ủy, nhân 94 năm ngày thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam (3/2/1930-3/2/2023).
Ngày 02/02/2024 15:44:12
Nhân kỷ niệm 94 năm ngày thành lập Đảng Cộng Sản Việt Nam (3/2/1930-3/2/2023). Sáng ngày 2/2/2024, đồng chí Nguyễn Thành Luân, Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện làm trưởng đoàn, cùng các đồng chí lãnh đạo UBND huyện đã tặng hoa, chúc mừng Huyện ủy.
![z5129865803416_5b22e23ca87838746c4324d730bf0ef1.jpg](/file/thumb/500/637222339.jpg)
![z5129866904958_ed697e5620d7297cd16fce462b682166.jpg](/file/thumb/500/637222341.jpg)
Lãnh đạo UBND huyện tặng hoa chúc mừng Huyện ủy.
Thay mặt đoàn, đồng chí Nguyễn Thành Luân, Chủ tịch UBND huyện đã gửi lời chúc mừng tốt đẹp nhất đến đồng chí Bí thư Huyện ủy, các đồng chí Thường trực, Ban Thường vụ, Ban Chấp hành Đảng bộ và toàn thể cán bộ, công chức cơ quan Huyện ủy nhân ngày thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam 3/2. Đồng chí Chủ tịch UBND huyện trân trọng cảm ơn sự quan tâm lãnh đạo, chỉ đạo kịp thời, sâu sát của Thường trực, Ban Thường vụ, Ban Chấp hành Đảng bộ và các ban Đảng cơ quan Huyện ủy đối với hoạt động HĐND, UBND, UBMTTQ huyện trong thời gian qua; góp phần phát triển kinh tế, văn hóa, xã hội và đảm bảo quốc phòng, an ninh trên địa bàn.
Thay mặt Huyện ủy, đồng chí Lê Văn Tuấn, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy đón nhận lẵng hoa tươi thắm và mong muốn lãnh đạo HĐND, UBND, UBMTTQ huyện tiếp tục đổi mới, sáng tạo, nhạy bén trong triển khai thực hiện các nhiệm vụ chính trị năm 2024 với khí thế mới, quyết tâm thực hiện thắng lợi các nghị quyết, đề án của huyện, góp phần thực hiện thành công con đường XHCN mà Đảng, Bác Hồ và nhân dân ta đã lựa chọn. Đồng chí Bí thư Huyện ủy tin tưởng rằng, với sự đoàn kết, nỗ lực, vươn lên của mỗi cán bộ, đảng viên và nhân dân; đặc biệt là trên đà thắng lợi của sự nghiệp đổi mới đất nước, quê hương, mỗi cán bộ, đảng viên tiếp tục rèn luyện phẩm chất cách mạng, nâng cao tính Đảng, đề cao tinh thần đoàn kết, đổi mới, huyện Triệu Sơn sẽ đạt chuẩn huyện nông thôn mới vào năm 2024, năm 2025 đạt đô thị loại IV, trở thành thị xã trước năm 2030, góp phần nâng cao đời sống mọi mặt cho người dân địa phương.
Đình Duyến
Thay mặt Huyện ủy, đồng chí Lê Văn Tuấn, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy đón nhận lẵng hoa tươi thắm và mong muốn lãnh đạo HĐND, UBND, UBMTTQ huyện tiếp tục đổi mới, sáng tạo, nhạy bén trong triển khai thực hiện các nhiệm vụ chính trị năm 2024 với khí thế mới, quyết tâm thực hiện thắng lợi các nghị quyết, đề án của huyện, góp phần thực hiện thành công con đường XHCN mà Đảng, Bác Hồ và nhân dân ta đã lựa chọn. Đồng chí Bí thư Huyện ủy tin tưởng rằng, với sự đoàn kết, nỗ lực, vươn lên của mỗi cán bộ, đảng viên và nhân dân; đặc biệt là trên đà thắng lợi của sự nghiệp đổi mới đất nước, quê hương, mỗi cán bộ, đảng viên tiếp tục rèn luyện phẩm chất cách mạng, nâng cao tính Đảng, đề cao tinh thần đoàn kết, đổi mới, huyện Triệu Sơn sẽ đạt chuẩn huyện nông thôn mới vào năm 2024, năm 2025 đạt đô thị loại IV, trở thành thị xã trước năm 2030, góp phần nâng cao đời sống mọi mặt cho người dân địa phương.
Đình Duyến
Tin cùng chuyên mục
-
Hội nghị Nghiên cứu, học tập, quán triệt, triển khai thực hiện các chỉ thị, kết luận, quy định, quyết định của Bộ Chính trị, Ban Bí thư Trung ương Đảng khóa XIII và của Ban Thường vụ Tỉnh ủy
17/07/2024 14:58:54 -
Hội nghị toàn quốc quán triệt quy định, chỉ thị của Bộ Chính trị về chuẩn mực đạo đức cách mạng của cán bộ, đảng viên và đại hội đảng bộ các cấp
09/07/2024 20:30:23 -
Ban Thường vụ Tỉnh ủy bồi dưỡng, cập nhật kiến thức mới cho cán bộ chủ chốt toàn tỉnh quý II năm 2024
02/07/2024 15:46:57 -
Hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ huyện mở rộng đánh giá tình hình 6 tháng đầu năm, nhiệm vụ trọng tâm 6 tháng cuối năm 2024
26/06/2024 15:30:00
UBND huyện chúc mừng Huyện ủy, nhân 94 năm ngày thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam (3/2/1930-3/2/2023).
Đăng lúc: 02/02/2024 15:44:12 (GMT+7)
Nhân kỷ niệm 94 năm ngày thành lập Đảng Cộng Sản Việt Nam (3/2/1930-3/2/2023). Sáng ngày 2/2/2024, đồng chí Nguyễn Thành Luân, Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện làm trưởng đoàn, cùng các đồng chí lãnh đạo UBND huyện đã tặng hoa, chúc mừng Huyện ủy.
![z5129865803416_5b22e23ca87838746c4324d730bf0ef1.jpg](/file/thumb/500/637222339.jpg)
![z5129866904958_ed697e5620d7297cd16fce462b682166.jpg](/file/thumb/500/637222341.jpg)
Lãnh đạo UBND huyện tặng hoa chúc mừng Huyện ủy.
Thay mặt đoàn, đồng chí Nguyễn Thành Luân, Chủ tịch UBND huyện đã gửi lời chúc mừng tốt đẹp nhất đến đồng chí Bí thư Huyện ủy, các đồng chí Thường trực, Ban Thường vụ, Ban Chấp hành Đảng bộ và toàn thể cán bộ, công chức cơ quan Huyện ủy nhân ngày thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam 3/2. Đồng chí Chủ tịch UBND huyện trân trọng cảm ơn sự quan tâm lãnh đạo, chỉ đạo kịp thời, sâu sát của Thường trực, Ban Thường vụ, Ban Chấp hành Đảng bộ và các ban Đảng cơ quan Huyện ủy đối với hoạt động HĐND, UBND, UBMTTQ huyện trong thời gian qua; góp phần phát triển kinh tế, văn hóa, xã hội và đảm bảo quốc phòng, an ninh trên địa bàn.
Thay mặt Huyện ủy, đồng chí Lê Văn Tuấn, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy đón nhận lẵng hoa tươi thắm và mong muốn lãnh đạo HĐND, UBND, UBMTTQ huyện tiếp tục đổi mới, sáng tạo, nhạy bén trong triển khai thực hiện các nhiệm vụ chính trị năm 2024 với khí thế mới, quyết tâm thực hiện thắng lợi các nghị quyết, đề án của huyện, góp phần thực hiện thành công con đường XHCN mà Đảng, Bác Hồ và nhân dân ta đã lựa chọn. Đồng chí Bí thư Huyện ủy tin tưởng rằng, với sự đoàn kết, nỗ lực, vươn lên của mỗi cán bộ, đảng viên và nhân dân; đặc biệt là trên đà thắng lợi của sự nghiệp đổi mới đất nước, quê hương, mỗi cán bộ, đảng viên tiếp tục rèn luyện phẩm chất cách mạng, nâng cao tính Đảng, đề cao tinh thần đoàn kết, đổi mới, huyện Triệu Sơn sẽ đạt chuẩn huyện nông thôn mới vào năm 2024, năm 2025 đạt đô thị loại IV, trở thành thị xã trước năm 2030, góp phần nâng cao đời sống mọi mặt cho người dân địa phương.
Đình Duyến
Thay mặt Huyện ủy, đồng chí Lê Văn Tuấn, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy đón nhận lẵng hoa tươi thắm và mong muốn lãnh đạo HĐND, UBND, UBMTTQ huyện tiếp tục đổi mới, sáng tạo, nhạy bén trong triển khai thực hiện các nhiệm vụ chính trị năm 2024 với khí thế mới, quyết tâm thực hiện thắng lợi các nghị quyết, đề án của huyện, góp phần thực hiện thành công con đường XHCN mà Đảng, Bác Hồ và nhân dân ta đã lựa chọn. Đồng chí Bí thư Huyện ủy tin tưởng rằng, với sự đoàn kết, nỗ lực, vươn lên của mỗi cán bộ, đảng viên và nhân dân; đặc biệt là trên đà thắng lợi của sự nghiệp đổi mới đất nước, quê hương, mỗi cán bộ, đảng viên tiếp tục rèn luyện phẩm chất cách mạng, nâng cao tính Đảng, đề cao tinh thần đoàn kết, đổi mới, huyện Triệu Sơn sẽ đạt chuẩn huyện nông thôn mới vào năm 2024, năm 2025 đạt đô thị loại IV, trở thành thị xã trước năm 2030, góp phần nâng cao đời sống mọi mặt cho người dân địa phương.
Đình Duyến
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024 -
Xã Thọ Vực kỷ niệm 70 năm ngày thành lập xã (1954-2024); đón nhận Huân chương lao động hạng nhất; công bố Quyết định xã đạt chuẩn NTM kiểu mẫu.
30/06/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Thọ Phú về tiến độ xây dựng xã đạt tiêu chí NTM nâng cao.
29/06/2024