![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
Bạn quan tâm đến chuyên mục nào trên trang?
Đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện thăm, tặng quà cán bộ tiền khởi nghĩa tại Thị Trấn Nưa
Ngày 31/08/2023 14:54:12
Nhân dịp kỷ niệm 78 năm Cách mạng Tháng Tám (19/8/1945 - 19/8/2023) và Quốc khánh 2/9 (2/9/1945 - 2/9/2023), sáng ngày 31/8, đồng chí Lê Kim Chất, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện, lãnh đạo Ban Tổ chức Huyện ủy; lãnh đạo Thị Trấn Nưa đã đến thăm, tặng quà ông Đinh Liên cán bộ tiền khởi nghĩa, thị trấn Nưa.
![z4651644741410_832fae8203e2ed13e2be0e3f1e17f98e.jpg](/file/thumb/500/637043847.jpg)
![z4651644708301_c07bb477cd4f99cb3896ccd1314c03f3.jpg](/file/thumb/500/637043849.jpg)
![z4651644727896_d68a02063fa9586a2207dbbe8aa9daff.jpg](/file/thumb/500/637043851.jpg)
![z4651644730684_804b4821601d80929bc0cb299ee2cda4.jpg](/file/thumb/500/637043852.jpg)
![z4651644719329_d640a2ac00b3b017f3870ccdabc2f7cc.jpg](/file/thumb/500/637043854.jpg)
![z4651644705410_9b53745f3bf3190d820d61ed975ad83f.jpg](/file/thumb/500/637043855.jpg)
Đồng chí PBT Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện thăm, tặng quà cán bộ tiền khởi nghĩa.
Thay mặt Huyện ủy, HĐND, UBND, Ủy ban MTTQ Việt Nam huyện, đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện đã ân cần thăm hỏi, động viên và bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc đối với đồng chí cán bộ tiền khởi nghĩa đã có nhiều công lao, đóng góp cho sự nghiệp giải phóng dân tộc.
Đồng chí nhấn mạnh: Đảng, Nhà nước nói chung và huyện Triệu Sơn nói riêng luôn quan tâm chăm lo, dành những điều tốt đẹp nhất cho những người có công với cách mạng; cán bộ tiền khởi nghĩa; đồng chí mong muốn các gia đình tiếp tục phát huy truyền thống cách mạng, động viên con cháu lao động, học tập, góp sức cùng địa phương xây dựng quê hương Triệu Sơn ngày một phát triển giàu đẹp, văn minh.Nhân dịp này, đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện đã tặng quà và chúc đồng chí Đinh Liên cán bộ tiền khởi nghĩa sức khỏe, an vui, tiếp tục là tấm gương sáng cho con cháu học tập và noi theo.
Đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện cũng đề nghị cấp ủy, chính quyền thị trấn Nưa thường xuyên quan tâm, chăm lo thực hiện tốt các chế độ, chính sách đối với các gia đình người có công với cách mạng, cán bộ tiền khởi nghĩa trên địa bàn, đảm bảo cho các gia đình chính sách có cuộc sống no ấm, đầy đủ và hạnh phúc.
Đình Duyến
Đồng chí nhấn mạnh: Đảng, Nhà nước nói chung và huyện Triệu Sơn nói riêng luôn quan tâm chăm lo, dành những điều tốt đẹp nhất cho những người có công với cách mạng; cán bộ tiền khởi nghĩa; đồng chí mong muốn các gia đình tiếp tục phát huy truyền thống cách mạng, động viên con cháu lao động, học tập, góp sức cùng địa phương xây dựng quê hương Triệu Sơn ngày một phát triển giàu đẹp, văn minh.Nhân dịp này, đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện đã tặng quà và chúc đồng chí Đinh Liên cán bộ tiền khởi nghĩa sức khỏe, an vui, tiếp tục là tấm gương sáng cho con cháu học tập và noi theo.
Đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện cũng đề nghị cấp ủy, chính quyền thị trấn Nưa thường xuyên quan tâm, chăm lo thực hiện tốt các chế độ, chính sách đối với các gia đình người có công với cách mạng, cán bộ tiền khởi nghĩa trên địa bàn, đảm bảo cho các gia đình chính sách có cuộc sống no ấm, đầy đủ và hạnh phúc.
Đình Duyến
Tin cùng chuyên mục
-
Hội nghị Nghiên cứu, học tập, quán triệt, triển khai thực hiện các chỉ thị, kết luận, quy định, quyết định của Bộ Chính trị, Ban Bí thư Trung ương Đảng khóa XIII và của Ban Thường vụ Tỉnh ủy
17/07/2024 14:58:54 -
Hội nghị toàn quốc quán triệt quy định, chỉ thị của Bộ Chính trị về chuẩn mực đạo đức cách mạng của cán bộ, đảng viên và đại hội đảng bộ các cấp
09/07/2024 20:30:23 -
Ban Thường vụ Tỉnh ủy bồi dưỡng, cập nhật kiến thức mới cho cán bộ chủ chốt toàn tỉnh quý II năm 2024
02/07/2024 15:46:57 -
Hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ huyện mở rộng đánh giá tình hình 6 tháng đầu năm, nhiệm vụ trọng tâm 6 tháng cuối năm 2024
26/06/2024 15:30:00
Đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện thăm, tặng quà cán bộ tiền khởi nghĩa tại Thị Trấn Nưa
Đăng lúc: 31/08/2023 14:54:12 (GMT+7)
Nhân dịp kỷ niệm 78 năm Cách mạng Tháng Tám (19/8/1945 - 19/8/2023) và Quốc khánh 2/9 (2/9/1945 - 2/9/2023), sáng ngày 31/8, đồng chí Lê Kim Chất, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện, lãnh đạo Ban Tổ chức Huyện ủy; lãnh đạo Thị Trấn Nưa đã đến thăm, tặng quà ông Đinh Liên cán bộ tiền khởi nghĩa, thị trấn Nưa.
![z4651644741410_832fae8203e2ed13e2be0e3f1e17f98e.jpg](/file/thumb/500/637043847.jpg)
![z4651644708301_c07bb477cd4f99cb3896ccd1314c03f3.jpg](/file/thumb/500/637043849.jpg)
![z4651644727896_d68a02063fa9586a2207dbbe8aa9daff.jpg](/file/thumb/500/637043851.jpg)
![z4651644730684_804b4821601d80929bc0cb299ee2cda4.jpg](/file/thumb/500/637043852.jpg)
![z4651644719329_d640a2ac00b3b017f3870ccdabc2f7cc.jpg](/file/thumb/500/637043854.jpg)
![z4651644705410_9b53745f3bf3190d820d61ed975ad83f.jpg](/file/thumb/500/637043855.jpg)
Đồng chí PBT Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện thăm, tặng quà cán bộ tiền khởi nghĩa.
Thay mặt Huyện ủy, HĐND, UBND, Ủy ban MTTQ Việt Nam huyện, đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện đã ân cần thăm hỏi, động viên và bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc đối với đồng chí cán bộ tiền khởi nghĩa đã có nhiều công lao, đóng góp cho sự nghiệp giải phóng dân tộc.
Đồng chí nhấn mạnh: Đảng, Nhà nước nói chung và huyện Triệu Sơn nói riêng luôn quan tâm chăm lo, dành những điều tốt đẹp nhất cho những người có công với cách mạng; cán bộ tiền khởi nghĩa; đồng chí mong muốn các gia đình tiếp tục phát huy truyền thống cách mạng, động viên con cháu lao động, học tập, góp sức cùng địa phương xây dựng quê hương Triệu Sơn ngày một phát triển giàu đẹp, văn minh.Nhân dịp này, đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện đã tặng quà và chúc đồng chí Đinh Liên cán bộ tiền khởi nghĩa sức khỏe, an vui, tiếp tục là tấm gương sáng cho con cháu học tập và noi theo.
Đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện cũng đề nghị cấp ủy, chính quyền thị trấn Nưa thường xuyên quan tâm, chăm lo thực hiện tốt các chế độ, chính sách đối với các gia đình người có công với cách mạng, cán bộ tiền khởi nghĩa trên địa bàn, đảm bảo cho các gia đình chính sách có cuộc sống no ấm, đầy đủ và hạnh phúc.
Đình Duyến
Đồng chí nhấn mạnh: Đảng, Nhà nước nói chung và huyện Triệu Sơn nói riêng luôn quan tâm chăm lo, dành những điều tốt đẹp nhất cho những người có công với cách mạng; cán bộ tiền khởi nghĩa; đồng chí mong muốn các gia đình tiếp tục phát huy truyền thống cách mạng, động viên con cháu lao động, học tập, góp sức cùng địa phương xây dựng quê hương Triệu Sơn ngày một phát triển giàu đẹp, văn minh.Nhân dịp này, đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện đã tặng quà và chúc đồng chí Đinh Liên cán bộ tiền khởi nghĩa sức khỏe, an vui, tiếp tục là tấm gương sáng cho con cháu học tập và noi theo.
Đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện cũng đề nghị cấp ủy, chính quyền thị trấn Nưa thường xuyên quan tâm, chăm lo thực hiện tốt các chế độ, chính sách đối với các gia đình người có công với cách mạng, cán bộ tiền khởi nghĩa trên địa bàn, đảm bảo cho các gia đình chính sách có cuộc sống no ấm, đầy đủ và hạnh phúc.
Đình Duyến
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024 -
Xã Thọ Vực kỷ niệm 70 năm ngày thành lập xã (1954-2024); đón nhận Huân chương lao động hạng nhất; công bố Quyết định xã đạt chuẩn NTM kiểu mẫu.
30/06/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Thọ Phú về tiến độ xây dựng xã đạt tiêu chí NTM nâng cao.
29/06/2024