![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
Bạn quan tâm đến chuyên mục nào trên trang?
Huyện Nông Cống trao 200 triệu đồng và 1.000 kg miến gạo hỗ trợ huyện Triệu Sơn phòng, chống dịch Covid-19.
Ngày 03/12/2021 21:31:26
Chiều ngày 03/12/2021, tại Huyện ủy Triệu Sơn, đoàn công tác của huyện Nông Cống do đồng chí Lê Xuân Hùng - Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy; đồng chí Lê Trọng Hùng - Ủy viên Ban Thường vụ, Trưởng Ban Dân vận Huyện ủy, Chủ tịch MTTQ huyện và các thành viên trong đoàn đã đến thăm và trao, hỗ trợ huyện Triệu Sơn 200 triệu đồng và 1.000kg miến gạo để phòng, chống dịch Covid-19.
Tiếp đoàn về phía huyện Triệu Sơn có đồng chí Mai Nhữ Thắng – UV.BCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; đồng chí Lê Kim Chất - Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy; đồng chí Vũ Đức Kính - Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; đại diện lãnh đạo MTTQ huyện.
![z2989919376515_cc7f7d5574e729bd5759cb7ec9eff30e.jpg](/file/thumb/500/636427156.jpg)
![z2989919403271_63505237663eda345bf18107836e92f8.jpg](/file/thumb/500/636427158.jpg)
![z2989920335580_e4048d4b7b4c2718d0d7205fa00f9c05.jpg](/file/thumb/500/636427157.jpg)
Hình ảnh tại buổi trao tiền hỗ trợ.
Tại buổi tiếp nhận đồng chí Bí thư Huyện ủy Triệu Sơn Mai Nhữ Thắng đã thông tin nhanh về tình hình dịch bệnh trên địa bàn huyện cho đoàn công tác của huyện Nông Cống biết và nắm bắt. Đồng chí Lê Xuân Hùng - Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy Nông Cống đã chia sẻ kinh nghiệm phòng, chống dịch Covid-19 và chia sẻ những khó khăn, vất vả với Đảng bộ, chính quyền và nhân dân huyện Triệu Sơn trong công tác phòng, chống dịch, đồng chí tin tưởng rằng huyện Triệu Sơn sẽ thực hiện tốt các biện pháp để nhanh chóng khống chế và đẩy lùi được dịch bệnh Covid-19, sớm đưa Triệu Sơn trở lại trạng thái bình thường mới.
Thay mặt lãnh đạo huyện đồng chí Bí thư Huyện ủy Mai Nhữ Thắng đã gửi lời cảm ơn đến Đảng bộ, chính quyền và nhân dân huyện Nông Cống đã hỗ trợ kinh phí và nhu yếu phẩm giúp huyện Triệu Sơn trong công tác phòng, chống dịch Covid-19 và làm tốt công tác an sinh xã hội. Huyện Triệu Sơn trân trọng cảm ơn và ghi nhận tấm lòng chia sẻ, đồng hành cùng vượt qua đại dịch Covid-19 của Đảng bộ, chính quyền và nhân dân huyện Nông Cống, đây là động lực giúp huyện Triệu Sơn sớm đẩy lùi được dịch bệnh; huyện Triệu Sơn cam kết sẽ sử dụng một cách hiệu quả, đúng mục đích và đúng đối tượng, số tiền và nhu yếu phẩm huyện Nông Cống hỗ trợ./.
Văn Hùng
Thay mặt lãnh đạo huyện đồng chí Bí thư Huyện ủy Mai Nhữ Thắng đã gửi lời cảm ơn đến Đảng bộ, chính quyền và nhân dân huyện Nông Cống đã hỗ trợ kinh phí và nhu yếu phẩm giúp huyện Triệu Sơn trong công tác phòng, chống dịch Covid-19 và làm tốt công tác an sinh xã hội. Huyện Triệu Sơn trân trọng cảm ơn và ghi nhận tấm lòng chia sẻ, đồng hành cùng vượt qua đại dịch Covid-19 của Đảng bộ, chính quyền và nhân dân huyện Nông Cống, đây là động lực giúp huyện Triệu Sơn sớm đẩy lùi được dịch bệnh; huyện Triệu Sơn cam kết sẽ sử dụng một cách hiệu quả, đúng mục đích và đúng đối tượng, số tiền và nhu yếu phẩm huyện Nông Cống hỗ trợ./.
Văn Hùng
Tin cùng chuyên mục
-
Đẩy mạnh hoạt động của Tổ tư vấn, điều trị chăm sóc sức khỏe người mắc COVID-19 điều trị tại nhà trên địa bàn huyện
01/03/2022 14:53:57 -
Hội nghị trực tuyến toàn tỉnh về công tác phòng, chống dịch Covid-19
21/02/2022 21:30:46 -
Huyện Triệu Sơn tăng cường các biện pháp quản lý, điều trị hiệu quả F0 tại nhà
18/02/2022 17:29:15 -
Huyện Triệu Sơn tổ chức Hội nghị trực tuyến triển khai phương án quản lý điều trị F0 tại nhà
28/01/2022 14:26:18
Huyện Nông Cống trao 200 triệu đồng và 1.000 kg miến gạo hỗ trợ huyện Triệu Sơn phòng, chống dịch Covid-19.
Đăng lúc: 03/12/2021 21:31:26 (GMT+7)
Chiều ngày 03/12/2021, tại Huyện ủy Triệu Sơn, đoàn công tác của huyện Nông Cống do đồng chí Lê Xuân Hùng - Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy; đồng chí Lê Trọng Hùng - Ủy viên Ban Thường vụ, Trưởng Ban Dân vận Huyện ủy, Chủ tịch MTTQ huyện và các thành viên trong đoàn đã đến thăm và trao, hỗ trợ huyện Triệu Sơn 200 triệu đồng và 1.000kg miến gạo để phòng, chống dịch Covid-19.
Tiếp đoàn về phía huyện Triệu Sơn có đồng chí Mai Nhữ Thắng – UV.BCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; đồng chí Lê Kim Chất - Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy; đồng chí Vũ Đức Kính - Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; đại diện lãnh đạo MTTQ huyện.
![z2989919376515_cc7f7d5574e729bd5759cb7ec9eff30e.jpg](/file/thumb/500/636427156.jpg)
![z2989919403271_63505237663eda345bf18107836e92f8.jpg](/file/thumb/500/636427158.jpg)
![z2989920335580_e4048d4b7b4c2718d0d7205fa00f9c05.jpg](/file/thumb/500/636427157.jpg)
Hình ảnh tại buổi trao tiền hỗ trợ.
Tại buổi tiếp nhận đồng chí Bí thư Huyện ủy Triệu Sơn Mai Nhữ Thắng đã thông tin nhanh về tình hình dịch bệnh trên địa bàn huyện cho đoàn công tác của huyện Nông Cống biết và nắm bắt. Đồng chí Lê Xuân Hùng - Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy Nông Cống đã chia sẻ kinh nghiệm phòng, chống dịch Covid-19 và chia sẻ những khó khăn, vất vả với Đảng bộ, chính quyền và nhân dân huyện Triệu Sơn trong công tác phòng, chống dịch, đồng chí tin tưởng rằng huyện Triệu Sơn sẽ thực hiện tốt các biện pháp để nhanh chóng khống chế và đẩy lùi được dịch bệnh Covid-19, sớm đưa Triệu Sơn trở lại trạng thái bình thường mới.
Thay mặt lãnh đạo huyện đồng chí Bí thư Huyện ủy Mai Nhữ Thắng đã gửi lời cảm ơn đến Đảng bộ, chính quyền và nhân dân huyện Nông Cống đã hỗ trợ kinh phí và nhu yếu phẩm giúp huyện Triệu Sơn trong công tác phòng, chống dịch Covid-19 và làm tốt công tác an sinh xã hội. Huyện Triệu Sơn trân trọng cảm ơn và ghi nhận tấm lòng chia sẻ, đồng hành cùng vượt qua đại dịch Covid-19 của Đảng bộ, chính quyền và nhân dân huyện Nông Cống, đây là động lực giúp huyện Triệu Sơn sớm đẩy lùi được dịch bệnh; huyện Triệu Sơn cam kết sẽ sử dụng một cách hiệu quả, đúng mục đích và đúng đối tượng, số tiền và nhu yếu phẩm huyện Nông Cống hỗ trợ./.
Văn Hùng
Thay mặt lãnh đạo huyện đồng chí Bí thư Huyện ủy Mai Nhữ Thắng đã gửi lời cảm ơn đến Đảng bộ, chính quyền và nhân dân huyện Nông Cống đã hỗ trợ kinh phí và nhu yếu phẩm giúp huyện Triệu Sơn trong công tác phòng, chống dịch Covid-19 và làm tốt công tác an sinh xã hội. Huyện Triệu Sơn trân trọng cảm ơn và ghi nhận tấm lòng chia sẻ, đồng hành cùng vượt qua đại dịch Covid-19 của Đảng bộ, chính quyền và nhân dân huyện Nông Cống, đây là động lực giúp huyện Triệu Sơn sớm đẩy lùi được dịch bệnh; huyện Triệu Sơn cam kết sẽ sử dụng một cách hiệu quả, đúng mục đích và đúng đối tượng, số tiền và nhu yếu phẩm huyện Nông Cống hỗ trợ./.
Văn Hùng
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024 -
Xã Thọ Vực kỷ niệm 70 năm ngày thành lập xã (1954-2024); đón nhận Huân chương lao động hạng nhất; công bố Quyết định xã đạt chuẩn NTM kiểu mẫu.
30/06/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Thọ Phú về tiến độ xây dựng xã đạt tiêu chí NTM nâng cao.
29/06/2024