![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
Bạn quan tâm đến chuyên mục nào trên trang?
Hội nghị công bố các Quyết định về công tác cán bộ
Ngày 05/06/2024 10:55:27
Ngày 28/8/2023, UBND huyện đã tổ chức hội nghị công bố các Quyết định về công tác cán bộ. Dự hội nghị có đồng chí Lê Quang Trung, ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện; các đồng chí lãnh đạo phòng Nội vụ, Phòng GD-ĐT; lãnh đạo các xã và BGH các trường THCS Thọ Tân, Dân Quyền, An Nông.
![DSC07544.JPG](/file/thumb/500/637040163.jpg)
![DSC07539.JPG](/file/thumb/500/637040164.jpg)
![DSC07541.JPG](/file/thumb/500/637040166.jpg)
Hình ảnh tại hội nghị công bố.
Tại hội nghị, đại diện Phòng Nội vụ huyện đã công bố các Quyết định về việc điều động luân chuyển đồng chí Phạm Ngọc Châu, Hiệu trưởng trường THCS Thọ Tân, giữa chức vụ Hiệu trường trường THCS An Nông; đồng chí Nguyễn Văn Dũng, Hiệu trưởng trường THCS Dân Quyền; giữ chức vụ Hiệu trưởng trường THCS Thọ Tân; đồng chí Lê Minh Sen, hiệu trường trường THCS An Nông, giữ chức vụ Hiệu trưởng trường THCS Dân Quyền.
Phát biểu nhận nhiệm vụ đồng chí Nguyễn Văn Dũng, Hiệu trưởng trường THCS Thọ Tân; đã cảm ơn sự quan tâm tin tưởng, giao nhiệm vụ của huyện; nhận nhiệm vụ tại đơn vị công tác mới các đồng chí sẽ tiếp tục phát huy thế mạnh, kinh nghiệm, cùng tập thể BGH các trường học xây dựng nhà trường phát triển vững mạnh; hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao.
Phát biểu giao nhiệm vụ cho các đồng chí được luân chuyển đồng chí PCT UBND huyện Lê Quang Trung, đã ghi nhận những đóng góp của các đồng chí Hiệu trưởng tại các trường học; đồng chí đề nghị các Hiệu trưởng nhanh chóng bàn giao công việc, tiếp cận công việc tại đơn vị mới, chuẩn bị thật tốt các điều kiện cho năm học mới; thực hiện tốt kế hoạch năm học ngay từ ngày đầu, tháng đầu; tiếp tục cùng BGH làm tốt công tác tham mưu cùng cấp ủy, chính quyền các địa phương, xây dựng trường học phát triển về mọi mặt.
Thùy Dung
Phát biểu nhận nhiệm vụ đồng chí Nguyễn Văn Dũng, Hiệu trưởng trường THCS Thọ Tân; đã cảm ơn sự quan tâm tin tưởng, giao nhiệm vụ của huyện; nhận nhiệm vụ tại đơn vị công tác mới các đồng chí sẽ tiếp tục phát huy thế mạnh, kinh nghiệm, cùng tập thể BGH các trường học xây dựng nhà trường phát triển vững mạnh; hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao.
Phát biểu giao nhiệm vụ cho các đồng chí được luân chuyển đồng chí PCT UBND huyện Lê Quang Trung, đã ghi nhận những đóng góp của các đồng chí Hiệu trưởng tại các trường học; đồng chí đề nghị các Hiệu trưởng nhanh chóng bàn giao công việc, tiếp cận công việc tại đơn vị mới, chuẩn bị thật tốt các điều kiện cho năm học mới; thực hiện tốt kế hoạch năm học ngay từ ngày đầu, tháng đầu; tiếp tục cùng BGH làm tốt công tác tham mưu cùng cấp ủy, chính quyền các địa phương, xây dựng trường học phát triển về mọi mặt.
Thùy Dung
Tin cùng chuyên mục
-
Khai mạc kỳ họp thứ 18 HĐND huyện Triệu Sơn khóa XVIII
19/07/2024 10:06:02 -
Huyện Triệu Sơn ra mắt mô hình thí điểm “Chính quyền thân thiện, vì Nhân dân phục vụ”
18/07/2024 15:34:17 -
Hội Nông dân huyện tổ chức hội nghị sơ kết công tác hội 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024.
17/07/2024 14:58:54 -
Phiên họp thường kỳ Ban Đại diện Hội đồng Quản trị NHCSXH huyện Triệu Sơn Quý II năm 2024
13/07/2024 01:00:00
Hội nghị công bố các Quyết định về công tác cán bộ
Đăng lúc: 05/06/2024 10:55:27 (GMT+7)
Ngày 28/8/2023, UBND huyện đã tổ chức hội nghị công bố các Quyết định về công tác cán bộ. Dự hội nghị có đồng chí Lê Quang Trung, ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện; các đồng chí lãnh đạo phòng Nội vụ, Phòng GD-ĐT; lãnh đạo các xã và BGH các trường THCS Thọ Tân, Dân Quyền, An Nông.
![DSC07544.JPG](/file/thumb/500/637040163.jpg)
![DSC07539.JPG](/file/thumb/500/637040164.jpg)
![DSC07541.JPG](/file/thumb/500/637040166.jpg)
Hình ảnh tại hội nghị công bố.
Tại hội nghị, đại diện Phòng Nội vụ huyện đã công bố các Quyết định về việc điều động luân chuyển đồng chí Phạm Ngọc Châu, Hiệu trưởng trường THCS Thọ Tân, giữa chức vụ Hiệu trường trường THCS An Nông; đồng chí Nguyễn Văn Dũng, Hiệu trưởng trường THCS Dân Quyền; giữ chức vụ Hiệu trưởng trường THCS Thọ Tân; đồng chí Lê Minh Sen, hiệu trường trường THCS An Nông, giữ chức vụ Hiệu trưởng trường THCS Dân Quyền.
Phát biểu nhận nhiệm vụ đồng chí Nguyễn Văn Dũng, Hiệu trưởng trường THCS Thọ Tân; đã cảm ơn sự quan tâm tin tưởng, giao nhiệm vụ của huyện; nhận nhiệm vụ tại đơn vị công tác mới các đồng chí sẽ tiếp tục phát huy thế mạnh, kinh nghiệm, cùng tập thể BGH các trường học xây dựng nhà trường phát triển vững mạnh; hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao.
Phát biểu giao nhiệm vụ cho các đồng chí được luân chuyển đồng chí PCT UBND huyện Lê Quang Trung, đã ghi nhận những đóng góp của các đồng chí Hiệu trưởng tại các trường học; đồng chí đề nghị các Hiệu trưởng nhanh chóng bàn giao công việc, tiếp cận công việc tại đơn vị mới, chuẩn bị thật tốt các điều kiện cho năm học mới; thực hiện tốt kế hoạch năm học ngay từ ngày đầu, tháng đầu; tiếp tục cùng BGH làm tốt công tác tham mưu cùng cấp ủy, chính quyền các địa phương, xây dựng trường học phát triển về mọi mặt.
Thùy Dung
Phát biểu nhận nhiệm vụ đồng chí Nguyễn Văn Dũng, Hiệu trưởng trường THCS Thọ Tân; đã cảm ơn sự quan tâm tin tưởng, giao nhiệm vụ của huyện; nhận nhiệm vụ tại đơn vị công tác mới các đồng chí sẽ tiếp tục phát huy thế mạnh, kinh nghiệm, cùng tập thể BGH các trường học xây dựng nhà trường phát triển vững mạnh; hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao.
Phát biểu giao nhiệm vụ cho các đồng chí được luân chuyển đồng chí PCT UBND huyện Lê Quang Trung, đã ghi nhận những đóng góp của các đồng chí Hiệu trưởng tại các trường học; đồng chí đề nghị các Hiệu trưởng nhanh chóng bàn giao công việc, tiếp cận công việc tại đơn vị mới, chuẩn bị thật tốt các điều kiện cho năm học mới; thực hiện tốt kế hoạch năm học ngay từ ngày đầu, tháng đầu; tiếp tục cùng BGH làm tốt công tác tham mưu cùng cấp ủy, chính quyền các địa phương, xây dựng trường học phát triển về mọi mặt.
Thùy Dung
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024 -
Xã Thọ Vực kỷ niệm 70 năm ngày thành lập xã (1954-2024); đón nhận Huân chương lao động hạng nhất; công bố Quyết định xã đạt chuẩn NTM kiểu mẫu.
30/06/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Thọ Phú về tiến độ xây dựng xã đạt tiêu chí NTM nâng cao.
29/06/2024