![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
Bạn quan tâm đến chuyên mục nào trên trang?
Đồng chí Bùi Huy Dũng Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện kiểm tra về tiến độ thực hiện một số công trình, dự án trọng điểm do huyện làm chủ đầu tư.
Ngày 18/04/2024 19:26:27
Chiều ngày 17/4/2024, đồng chí Bùi Huy Dũng Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện; lãnh đạo Ban quản lý Dự án huyện đã đi kiểm tra về tiến độ thực hiện một số công trình, dự án trọng điểm do huyện làm chủ đầu tư.
![z5359662083595_42e92efe7d1938dc165e259574700e24.jpg](/file/thumb/500/637296994.jpg)
![z5359662049753_0b205d989faa0b142832f0132a742752.jpg](/file/thumb/500/637296996.jpg)
Hình ảnh tại buổi kiểm tra.
Tại buổi kiểm tra đoàn đã đi kiểm tra trực tiếp tại 3 công trình, dự án trọng điểm gồm: Tuyến đường xã Khuyến Nông đi xã Đồng Lợi; tuyến đường từ Quốc lộ 47C xã Vân Sơn đi xã Nông Trường, Tiến Nông; dự án Cầu Xi xã Đồng Thắng. Tại buổi kiểm tra các công trình dự án đã được các nhà thầu thi công tập trung đẩy nhanh tiến độ, bàn giao các hạng mục theo đúng tiến độ, kế hoạch đề ra; phối hợp với các phòng ban chuyên môn của huyện, các xã, thị trấn có công trình tháo gỡ những khó khăn, vướng mắc liên quan đến các công trình, dự án.
Thay mặt cho lãnh đạo huyện đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Bùi Huy Dũng đã đã ghi nhận, đánh giá cao trong công tác chỉ đạo của các đồng chí trong Ban quản lý dự án huyện phụ trách, các phòng, ban, chuyên môn; các xã, thị trấn có dự án; đơn vị nhà thầu thi công. Đồng thời đồng chí đề nghị Ban quản lý Dự án huyện, các phòng, ban chuyên môn cấp huyện, các xã tháo gỡ những khó khăn, vướng mắc mà các dự án đang gặp khó khăn, như công tác đền bù, giải phóng mặt bằng, đôn đốc các nhà thầu thi công, đẩy nhanh tiến độ, hoàn thành công trình đưa vào sử dụng theo đúng tiến độ đã đề ra.
Đình Duyến
Thay mặt cho lãnh đạo huyện đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Bùi Huy Dũng đã đã ghi nhận, đánh giá cao trong công tác chỉ đạo của các đồng chí trong Ban quản lý dự án huyện phụ trách, các phòng, ban, chuyên môn; các xã, thị trấn có dự án; đơn vị nhà thầu thi công. Đồng thời đồng chí đề nghị Ban quản lý Dự án huyện, các phòng, ban chuyên môn cấp huyện, các xã tháo gỡ những khó khăn, vướng mắc mà các dự án đang gặp khó khăn, như công tác đền bù, giải phóng mặt bằng, đôn đốc các nhà thầu thi công, đẩy nhanh tiến độ, hoàn thành công trình đưa vào sử dụng theo đúng tiến độ đã đề ra.
Đình Duyến
Tin cùng chuyên mục
-
Khai mạc kỳ họp thứ 18 HĐND huyện Triệu Sơn khóa XVIII
19/07/2024 10:06:02 -
Huyện Triệu Sơn ra mắt mô hình thí điểm “Chính quyền thân thiện, vì Nhân dân phục vụ”
18/07/2024 15:34:17 -
Hội Nông dân huyện tổ chức hội nghị sơ kết công tác hội 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024.
17/07/2024 14:58:54 -
Phiên họp thường kỳ Ban Đại diện Hội đồng Quản trị NHCSXH huyện Triệu Sơn Quý II năm 2024
13/07/2024 01:00:00
Đồng chí Bùi Huy Dũng Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện kiểm tra về tiến độ thực hiện một số công trình, dự án trọng điểm do huyện làm chủ đầu tư.
Đăng lúc: 18/04/2024 19:26:27 (GMT+7)
Chiều ngày 17/4/2024, đồng chí Bùi Huy Dũng Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện; lãnh đạo Ban quản lý Dự án huyện đã đi kiểm tra về tiến độ thực hiện một số công trình, dự án trọng điểm do huyện làm chủ đầu tư.
![z5359662083595_42e92efe7d1938dc165e259574700e24.jpg](/file/thumb/500/637296994.jpg)
![z5359662049753_0b205d989faa0b142832f0132a742752.jpg](/file/thumb/500/637296996.jpg)
Hình ảnh tại buổi kiểm tra.
Tại buổi kiểm tra đoàn đã đi kiểm tra trực tiếp tại 3 công trình, dự án trọng điểm gồm: Tuyến đường xã Khuyến Nông đi xã Đồng Lợi; tuyến đường từ Quốc lộ 47C xã Vân Sơn đi xã Nông Trường, Tiến Nông; dự án Cầu Xi xã Đồng Thắng. Tại buổi kiểm tra các công trình dự án đã được các nhà thầu thi công tập trung đẩy nhanh tiến độ, bàn giao các hạng mục theo đúng tiến độ, kế hoạch đề ra; phối hợp với các phòng ban chuyên môn của huyện, các xã, thị trấn có công trình tháo gỡ những khó khăn, vướng mắc liên quan đến các công trình, dự án.
Thay mặt cho lãnh đạo huyện đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Bùi Huy Dũng đã đã ghi nhận, đánh giá cao trong công tác chỉ đạo của các đồng chí trong Ban quản lý dự án huyện phụ trách, các phòng, ban, chuyên môn; các xã, thị trấn có dự án; đơn vị nhà thầu thi công. Đồng thời đồng chí đề nghị Ban quản lý Dự án huyện, các phòng, ban chuyên môn cấp huyện, các xã tháo gỡ những khó khăn, vướng mắc mà các dự án đang gặp khó khăn, như công tác đền bù, giải phóng mặt bằng, đôn đốc các nhà thầu thi công, đẩy nhanh tiến độ, hoàn thành công trình đưa vào sử dụng theo đúng tiến độ đã đề ra.
Đình Duyến
Thay mặt cho lãnh đạo huyện đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Bùi Huy Dũng đã đã ghi nhận, đánh giá cao trong công tác chỉ đạo của các đồng chí trong Ban quản lý dự án huyện phụ trách, các phòng, ban, chuyên môn; các xã, thị trấn có dự án; đơn vị nhà thầu thi công. Đồng thời đồng chí đề nghị Ban quản lý Dự án huyện, các phòng, ban chuyên môn cấp huyện, các xã tháo gỡ những khó khăn, vướng mắc mà các dự án đang gặp khó khăn, như công tác đền bù, giải phóng mặt bằng, đôn đốc các nhà thầu thi công, đẩy nhanh tiến độ, hoàn thành công trình đưa vào sử dụng theo đúng tiến độ đã đề ra.
Đình Duyến
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024 -
Xã Thọ Vực kỷ niệm 70 năm ngày thành lập xã (1954-2024); đón nhận Huân chương lao động hạng nhất; công bố Quyết định xã đạt chuẩn NTM kiểu mẫu.
30/06/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Thọ Phú về tiến độ xây dựng xã đạt tiêu chí NTM nâng cao.
29/06/2024