![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
Bạn quan tâm đến chuyên mục nào trên trang?
63 quần chúng ưu tú của Trường Cao đẳng Nông nghiệp Thanh Hóa được bồi dưỡng đối tượng kết nạp Đảng.
Ngày 06/05/2023 12:09:20
Ngày 6/5/2023, tại Trường Cao Đẳng Nông nghiệp Thanh Hóa, Trung tâm Chính trị huyện đã tổ chức khai giảng Lớp bồi dưỡng đối tượng kết nạp Đảng khóa 111 cho 63 quần chúng ưu tú của Trường Cao Đẳng Nông nghiệp Thanh Hóa; đây là lớp học bồi dưỡng đối tượng kết nạp Đảng thứ 2 được Huyện ủy tổ chức tại Trường Cao đẳng Nông nghiệp Thanh Hóa trong thời gian qua.
![z4321315683686_36a2513a46398be47e1eccda3f3bf91b.jpg](/file/thumb/500/636922253.jpg)
![z4321315745050_b7812ddb31dec647668ef61b3c28ea2c.jpg](/file/thumb/500/636922255.jpg)
![z4321315490794_c55cb3f06446c27393b9b647cd5df7c5.jpg](/file/thumb/500/636922256.jpg)
Các đại biểu và học viên về dự lễ khai giảng.
Về dự khai giảng có đồng chí Lê Thị Sen, Ủy viên BTV, Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy, Giám đốc Trung tâm Chính trị huyện; các đồng chí đại diện các Ban Đảng của Huyện ủy; Ban Giám hiệu Trường Cao Đẳng Nông nghiệpThanh Hóa.
Về dự khai giảng có đồng chí Lê Thị Sen, Ủy viên BTV, Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy, Giám đốc Trung tâm Chính trị huyện; các đồng chí đại diện các Ban Đảng của Huyện ủy; Ban Giám hiệu Trường Cao Đẳng Nông nghiệpThanh Hóa.
![z4321316452764_6ee098b935d13ff58007f9a01fec61c5.jpg](/file/thumb/500/636922257.jpg)
Đồng chí Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy phát biểu khai giảng lớp học.
Phát biểu khai giảng lớp học, đồng chí Lê Thị Sen, Ủy viên BTV, Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy, Giám đốc Trung tâm Chính trị huyện đã nhấn mạnh ý nghĩa của việc bồi dưỡng cho quần chúng ưu tú trước khi kết nạp Đảng, đề nghị các đồng chí học viên nêu cao tinh thần trách nhiệm, chấp hành tốt nội quy lớp học đề ra; thực hiện nghe giảng, thảo luận, nghiên cứu tài liệu, trong quá trình học tập gắn lý luận với liên hệ thực tế, phấn đấu cuối khóa học có 100% học viên đạt yêu cầu về rèn luyện và đủ điều kiện viết bài thu hoạch, trong đó tỷ lệ bài thu hoạch có chất lượng chiếm tỷ lệ cao.
Qua lớp học nhằm trang bị những kiến thức cơ bản, làm nền tảng ban đầu giúp học viên tìm hiểu sâu hơn về Đảng Cộng sản Việt Nam quang vinh, về đường lối, chủ trương lãnh đạo cách mạng; về nguyên tắc tổ chức, hoạt động; những truyền thống quý báu, thể hiện bản chất tốt đẹp của Đảng; những thành tựu vẻ vang trong công cuộc xây dựng và bảo vệ Tổ quốc Việt Nam xã hội chủ nghĩa dưới sự lãnh đạo của Đảng và những giá trị tư tưởng, tấm gương đạo đức của Chủ tịch Hồ Chí Minh; từ đó giúp các quần chúng ưu tú có định hướng đúng về chính trị, tư tưởng; xây dựng ch o mình một động cơ phấn đấu đúng đắn để được đứng vào hàng ngũ của Đảng Cộng sản Việt Nam.
Thùy Dung
Qua lớp học nhằm trang bị những kiến thức cơ bản, làm nền tảng ban đầu giúp học viên tìm hiểu sâu hơn về Đảng Cộng sản Việt Nam quang vinh, về đường lối, chủ trương lãnh đạo cách mạng; về nguyên tắc tổ chức, hoạt động; những truyền thống quý báu, thể hiện bản chất tốt đẹp của Đảng; những thành tựu vẻ vang trong công cuộc xây dựng và bảo vệ Tổ quốc Việt Nam xã hội chủ nghĩa dưới sự lãnh đạo của Đảng và những giá trị tư tưởng, tấm gương đạo đức của Chủ tịch Hồ Chí Minh; từ đó giúp các quần chúng ưu tú có định hướng đúng về chính trị, tư tưởng; xây dựng ch o mình một động cơ phấn đấu đúng đắn để được đứng vào hàng ngũ của Đảng Cộng sản Việt Nam.
Thùy Dung
Tin cùng chuyên mục
-
Hội nghị giao ban công tác khoa giáo 6 tháng đầu năm, nhiệm vụ trọng tâm 6 tháng cuối năm 2024
26/07/2024 14:56:21 -
Trung tâm Chính trị huyện tổ chức Lễ khai giảng lớp bồi dưỡng Đảng viên mới khóa 66
24/07/2024 15:02:23 -
Bế giảng lớp bồi dưỡng nhận thức về Đảng khóa 121
23/07/2024 15:01:00 -
Hội nghị Ban sưu tầm, nghiên cứu, biên soạn và xuất bản Lịch sử Đảng bộ huyện Triệu Sơn 60 năm xây dựng và phát triển (1965 - 2025)
16/07/2024 14:53:45
63 quần chúng ưu tú của Trường Cao đẳng Nông nghiệp Thanh Hóa được bồi dưỡng đối tượng kết nạp Đảng.
Đăng lúc: 06/05/2023 12:09:20 (GMT+7)
Ngày 6/5/2023, tại Trường Cao Đẳng Nông nghiệp Thanh Hóa, Trung tâm Chính trị huyện đã tổ chức khai giảng Lớp bồi dưỡng đối tượng kết nạp Đảng khóa 111 cho 63 quần chúng ưu tú của Trường Cao Đẳng Nông nghiệp Thanh Hóa; đây là lớp học bồi dưỡng đối tượng kết nạp Đảng thứ 2 được Huyện ủy tổ chức tại Trường Cao đẳng Nông nghiệp Thanh Hóa trong thời gian qua.
![z4321315683686_36a2513a46398be47e1eccda3f3bf91b.jpg](/file/thumb/500/636922253.jpg)
![z4321315745050_b7812ddb31dec647668ef61b3c28ea2c.jpg](/file/thumb/500/636922255.jpg)
![z4321315490794_c55cb3f06446c27393b9b647cd5df7c5.jpg](/file/thumb/500/636922256.jpg)
Các đại biểu và học viên về dự lễ khai giảng.
Về dự khai giảng có đồng chí Lê Thị Sen, Ủy viên BTV, Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy, Giám đốc Trung tâm Chính trị huyện; các đồng chí đại diện các Ban Đảng của Huyện ủy; Ban Giám hiệu Trường Cao Đẳng Nông nghiệpThanh Hóa.
Về dự khai giảng có đồng chí Lê Thị Sen, Ủy viên BTV, Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy, Giám đốc Trung tâm Chính trị huyện; các đồng chí đại diện các Ban Đảng của Huyện ủy; Ban Giám hiệu Trường Cao Đẳng Nông nghiệpThanh Hóa.
![z4321316452764_6ee098b935d13ff58007f9a01fec61c5.jpg](/file/thumb/500/636922257.jpg)
Đồng chí Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy phát biểu khai giảng lớp học.
Phát biểu khai giảng lớp học, đồng chí Lê Thị Sen, Ủy viên BTV, Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy, Giám đốc Trung tâm Chính trị huyện đã nhấn mạnh ý nghĩa của việc bồi dưỡng cho quần chúng ưu tú trước khi kết nạp Đảng, đề nghị các đồng chí học viên nêu cao tinh thần trách nhiệm, chấp hành tốt nội quy lớp học đề ra; thực hiện nghe giảng, thảo luận, nghiên cứu tài liệu, trong quá trình học tập gắn lý luận với liên hệ thực tế, phấn đấu cuối khóa học có 100% học viên đạt yêu cầu về rèn luyện và đủ điều kiện viết bài thu hoạch, trong đó tỷ lệ bài thu hoạch có chất lượng chiếm tỷ lệ cao.
Qua lớp học nhằm trang bị những kiến thức cơ bản, làm nền tảng ban đầu giúp học viên tìm hiểu sâu hơn về Đảng Cộng sản Việt Nam quang vinh, về đường lối, chủ trương lãnh đạo cách mạng; về nguyên tắc tổ chức, hoạt động; những truyền thống quý báu, thể hiện bản chất tốt đẹp của Đảng; những thành tựu vẻ vang trong công cuộc xây dựng và bảo vệ Tổ quốc Việt Nam xã hội chủ nghĩa dưới sự lãnh đạo của Đảng và những giá trị tư tưởng, tấm gương đạo đức của Chủ tịch Hồ Chí Minh; từ đó giúp các quần chúng ưu tú có định hướng đúng về chính trị, tư tưởng; xây dựng ch o mình một động cơ phấn đấu đúng đắn để được đứng vào hàng ngũ của Đảng Cộng sản Việt Nam.
Thùy Dung
Qua lớp học nhằm trang bị những kiến thức cơ bản, làm nền tảng ban đầu giúp học viên tìm hiểu sâu hơn về Đảng Cộng sản Việt Nam quang vinh, về đường lối, chủ trương lãnh đạo cách mạng; về nguyên tắc tổ chức, hoạt động; những truyền thống quý báu, thể hiện bản chất tốt đẹp của Đảng; những thành tựu vẻ vang trong công cuộc xây dựng và bảo vệ Tổ quốc Việt Nam xã hội chủ nghĩa dưới sự lãnh đạo của Đảng và những giá trị tư tưởng, tấm gương đạo đức của Chủ tịch Hồ Chí Minh; từ đó giúp các quần chúng ưu tú có định hướng đúng về chính trị, tư tưởng; xây dựng ch o mình một động cơ phấn đấu đúng đắn để được đứng vào hàng ngũ của Đảng Cộng sản Việt Nam.
Thùy Dung
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Giao ban tiến độ cung cấp nước sạch tập trung đến các xã, thị trấn năm 2024
24/07/2024 -
Báo cáo kết quả thẩm tra hồ sơ và mức độ đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2024 của xã Khuyến Nông, xã Thọ Cường, xã Thọ Tiến, xã XuânThọ
24/07/2024 -
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024