![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
Bạn quan tâm đến chuyên mục nào trên trang?
Huyện ủy Triệu Sơn công bố các quyết định về công tác cán bộ
Ngày 14/03/2023 16:38:04
Sáng ngày 14/3/2023, Huyện ủy Triệu Sơn đã tổ chức hội nghị công bố các quyết định của BTV Huyện ủy về công tác cán bộ.
![z4180494153686_5d54687500bce106aa86a2366ed96641.jpg](/file/thumb/500/636850735.jpg)
![z4180494165236_eb5b70d2bf91eda007e8985ded898e81.jpg](/file/thumb/500/636850719.jpg)
![z4180494156412_22c1895899ae36928e22b7fedc388e86.jpg](/file/thumb/500/636850727.jpg)
Các đại biểu dự hội nghị.
Dự hội nghị công bố các quyết định có đồng chí Lê Văn Tuấn, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy; đồng chí Lê Kim Chất, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; đồng chí Nguyễn Thành Luân, Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; các đồng chí trong BTV Huyện ủy.
Đồng chí Trưởng Ban Tổ chức Huyện ủy công bố các quyết định của BTV Huyện ủy về điều động, luân chuyển, bổ nhiệm cán bộ chủ chốt các xã, thị trấn và các phòng chuyên môn của huyện gồm: Xã Bình Sơn, Thọ Sơn, Thọ Ngọc, Thọ Dân, thị trấn Nưa, Đồng Lợi, Đồng Tiến; Phòng tài Chính kế hoạch huyện, Phòng Tư pháp, Phòng Kinh tế hạ tầng, Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện.
Đồng chí Trưởng Ban Tổ chức Huyện ủy công bố các quyết định của BTV Huyện ủy về điều động, luân chuyển, bổ nhiệm cán bộ chủ chốt các xã, thị trấn và các phòng chuyên môn của huyện gồm: Xã Bình Sơn, Thọ Sơn, Thọ Ngọc, Thọ Dân, thị trấn Nưa, Đồng Lợi, Đồng Tiến; Phòng tài Chính kế hoạch huyện, Phòng Tư pháp, Phòng Kinh tế hạ tầng, Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện.
![z4180494175241_03a1cef3c6d4264143b378f9f43177a6.jpg](/file/thumb/500/636850733.jpg)
Các đồng chí lãnh đạo huyện trao Quyết định cho các đồng chí được điều động, bổ nhiệm.
![z4180494165939_33f7db7681bcb2e298801bcf154831a1.jpg](/file/thumb/500/636850734.jpg)
Đồng chí Bí thư Huyện ủy phát biểu giao nhiệm vụ.
Thay mặt cho Thường trực Huyện ủy, đồng chí Lê Văn Tuấn, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy đã chúc mừng các đồng chí được điều động, luân chuyển, bổ nhiệm, luôn phát huy những kết quả đã đạt được của mình trong thời gian qua, để tiếp tục hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ trong thời gian tới; khắc phục những khó khăn, nhanh chóng bắt tay vào công việc, cùng với Đảng bộ, chính quyền, cơ quan, đơn vị, nhân dân địa phương, xây dựng đơn vị phát triển toàn diện về mọi mặt, xây dựng thành công xã NTM nâng cao, NTM kiểu mẫu, xây dựng đô thị, giầu đẹp văn minh; đề nghị các xã, thị trấn luôn tạo điều kiện, giúp đỡ các đồng chí mới được điều động, luân chuyển về làm việc; đồng thời sớm tổ chức kỳ họp HĐND xã, thị trấn, để bầu các chức danh theo đúng quy định. Trong không khí vui tươi và phấn khởi các đồng chí trong Thường trực Huyện ủy đã trao quyết định, tặng hoa chúc mừng cho các đồng chí được luân chuyển, điều động, bổ nhiệm công tác tại các đơn vị mới./.
Đình Duyến
Đình Duyến
Tin cùng chuyên mục
-
Huyện ủy Triệu Sơn công bố Quyết định về công tác cán bộ
17/07/2024 14:58:54 -
Huyện ủy Triệu Sơn triển khai thực hiện cuộc vận động hỗ trợ xây dựng nhà ở cho hộ nghèo, hộ gia đình chính sách, hộ còn khó khăn về nhà ở trên địa bàn.
26/04/2024 13:59:19 -
Huyện ủy tổ chức hội nghị công bố các quyết định về công tác cán bộ.
25/04/2024 08:35:20 -
Bí thư Huyện ủy Lê Văn Tuấn dự sinh hoạt Đảng tại Chi bộ thôn 6 xã Thọ Vực.
19/04/2024 14:44:07
Huyện ủy Triệu Sơn công bố các quyết định về công tác cán bộ
Đăng lúc: 14/03/2023 16:38:04 (GMT+7)
Sáng ngày 14/3/2023, Huyện ủy Triệu Sơn đã tổ chức hội nghị công bố các quyết định của BTV Huyện ủy về công tác cán bộ.
![z4180494153686_5d54687500bce106aa86a2366ed96641.jpg](/file/thumb/500/636850735.jpg)
![z4180494165236_eb5b70d2bf91eda007e8985ded898e81.jpg](/file/thumb/500/636850719.jpg)
![z4180494156412_22c1895899ae36928e22b7fedc388e86.jpg](/file/thumb/500/636850727.jpg)
Các đại biểu dự hội nghị.
Dự hội nghị công bố các quyết định có đồng chí Lê Văn Tuấn, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy; đồng chí Lê Kim Chất, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; đồng chí Nguyễn Thành Luân, Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; các đồng chí trong BTV Huyện ủy.
Đồng chí Trưởng Ban Tổ chức Huyện ủy công bố các quyết định của BTV Huyện ủy về điều động, luân chuyển, bổ nhiệm cán bộ chủ chốt các xã, thị trấn và các phòng chuyên môn của huyện gồm: Xã Bình Sơn, Thọ Sơn, Thọ Ngọc, Thọ Dân, thị trấn Nưa, Đồng Lợi, Đồng Tiến; Phòng tài Chính kế hoạch huyện, Phòng Tư pháp, Phòng Kinh tế hạ tầng, Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện.
Đồng chí Trưởng Ban Tổ chức Huyện ủy công bố các quyết định của BTV Huyện ủy về điều động, luân chuyển, bổ nhiệm cán bộ chủ chốt các xã, thị trấn và các phòng chuyên môn của huyện gồm: Xã Bình Sơn, Thọ Sơn, Thọ Ngọc, Thọ Dân, thị trấn Nưa, Đồng Lợi, Đồng Tiến; Phòng tài Chính kế hoạch huyện, Phòng Tư pháp, Phòng Kinh tế hạ tầng, Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện.
![z4180494175241_03a1cef3c6d4264143b378f9f43177a6.jpg](/file/thumb/500/636850733.jpg)
Các đồng chí lãnh đạo huyện trao Quyết định cho các đồng chí được điều động, bổ nhiệm.
![z4180494165939_33f7db7681bcb2e298801bcf154831a1.jpg](/file/thumb/500/636850734.jpg)
Đồng chí Bí thư Huyện ủy phát biểu giao nhiệm vụ.
Thay mặt cho Thường trực Huyện ủy, đồng chí Lê Văn Tuấn, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy đã chúc mừng các đồng chí được điều động, luân chuyển, bổ nhiệm, luôn phát huy những kết quả đã đạt được của mình trong thời gian qua, để tiếp tục hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ trong thời gian tới; khắc phục những khó khăn, nhanh chóng bắt tay vào công việc, cùng với Đảng bộ, chính quyền, cơ quan, đơn vị, nhân dân địa phương, xây dựng đơn vị phát triển toàn diện về mọi mặt, xây dựng thành công xã NTM nâng cao, NTM kiểu mẫu, xây dựng đô thị, giầu đẹp văn minh; đề nghị các xã, thị trấn luôn tạo điều kiện, giúp đỡ các đồng chí mới được điều động, luân chuyển về làm việc; đồng thời sớm tổ chức kỳ họp HĐND xã, thị trấn, để bầu các chức danh theo đúng quy định. Trong không khí vui tươi và phấn khởi các đồng chí trong Thường trực Huyện ủy đã trao quyết định, tặng hoa chúc mừng cho các đồng chí được luân chuyển, điều động, bổ nhiệm công tác tại các đơn vị mới./.
Đình Duyến
Đình Duyến
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024 -
Xã Thọ Vực kỷ niệm 70 năm ngày thành lập xã (1954-2024); đón nhận Huân chương lao động hạng nhất; công bố Quyết định xã đạt chuẩn NTM kiểu mẫu.
30/06/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Thọ Phú về tiến độ xây dựng xã đạt tiêu chí NTM nâng cao.
29/06/2024