![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
Bạn quan tâm đến chuyên mục nào trên trang?
Em Vũ Văn Hưng học sinh lớp 12A7 trường THPT Triệu Sơn 1 nhận học bổng toàn phần du học nghề Đức trị giá 245 triệu đồng
Ngày 22/04/2024 15:54:24
Sáng ngày 22/4/2024, tại Trường THPT Triệu Sơn 1, Tổ chức Giáo dục và Nhân lực AVT (AVT Group) tổ chức trao học bổng toàn phần du học nghề Đức trị giá 245 triệu đồng cho em Vũ Văn Hưng, học sinh lớp 12A7, Trường THPT Triệu Sơn 1. Tới dự có Đại diện lãnh đạo Tổ chức Giáo dục và Nhân lực AVT Group, đồng chí Lê Xuân Linh, Phó Bí thư Huyện đoàn cùng đông đủ cán bộ, giáo viên và học sinh nhà trường.
![z5371225374228_a2245688e8cfa914d280efc62a492b85.jpg](/file/thumb/500/637300498.jpg)
![z5371250523385_fb636a3b1d322aefb34ceb2b18a95ad7.jpg](/file/thumb/500/637300502.jpg)
![z5371205666367_2e87c5e5ff431da2450951d53b28f46e.jpg](/file/thumb/500/637300504.jpg)
![z5371236844363_ad35b49549f5d023029d1acf3f0e770e.jpg](/file/thumb/500/637300505.jpg)
![z5371231890756_9adbb1156dd1969037945e05b65bc329.jpg](/file/thumb/500/637300508.jpg)
![z5371244453318_b65b95133fdc086c206dbed89ebb9cda.jpg](/file/thumb/500/637300510.jpg)
![z5371217462480_4a11fd22b30b1bbb37b83e345a5fd9c5.jpg](/file/thumb/500/637300511.jpg)
Hình ảnh tại chương trình.
Đồng chí Nguyễn Văn Thắng - Trưởng phòng phát triển thị trường Tổ chức Giáo dục và Nhân lực AVT Group phát biểu và đọc quyết tặng học bổng cho em Vũ Văn Hưng, học sinh lớp 12A7. Em Vũ Văn Hưng ở xóm 1 xã Thọ Phú, gia đình em có hoàn cảnh khó khăn, em sinh ra trong một gia đình nghèo có 2 chị em; mẹ thường xuyên ốm đau, không thể thường xuyên lao động trang trải cuộc sống trong gia đình, gia đình em phải sống nhờ vào bà ngoại, bà em nay đã cao tuổi và yếu. Vượt lên hoàn cảnh, em Vũ Văn Hưng trong quá trình học tập tại trường THPT Triệu Sơn 1, em luôn là học sinh ngoan, có nhiều nỗ lực vươn lên trong học tập và rèn luyện. Em luôn mơ ước được tiếp tục học tập để tương lai có nghề nghiệp ổn định, giúp gia đình có cuộc sống tốt hơn.
Suất học bổng toàn phần du học nghề Đức trị giá 245 triệu đồng do AVT Group trao tặng lần này bao gồm toàn bộ chi phí học tập, chi phí làm hồ sơ, đi lại, chỗ ở. Đây là nguồn động viên lớn giúp em Hưng yên tâm học tập, theo đuổi ước mơ của mình. Em Vũ Văn Hưng cho biết: “Suất học bổng là món quà rất lớn đối với một học sinh nghèo như em. Em hứa sẽ cố gắng học tập tốt, có nghề nghiệp ổn định trong tương lai để giúp gia đình thoát nghèo”. Để nhận được gói học bổng toàn phần du học nghề Đức của tổ chức giáo dục và nhân lực AVT Group em rất biết ơn sự dạy giỗ, động viên của các thầy, cô giáo, sự quan tâm tạo điều kiện giúp đỡ của bạn bè, nhà trường đã động viên giúp đỡ em vươn lên trong học tập.
Thay mặt BGH nhà trường, Hiệu trưởng Nguyễn Quốc Ngân phát biểu cảm ơn Tổ chức Giáo dục và Nhân lực AVT Group và mong muốn trong thời gian tới Tổ chức Giáo dục và Nhân lực AVT Group luôn quan tâm tới các em học sinh; đặc biệt là các em học sinh có hoàn cảnh khó khăn vươn lên trong học tập; với mong muốn khuyến khích các em học sinh có nghị lực vươn lên trong học tập để các em có cơ hội hướng tới một tương lai tốt đẹp hơn; Hiệu trưởng nhà trường hy vọng đây sẽ là những điểm sáng ngày càng được nhân lên và lan toản mạnh mẽ trong cộng đồng.
Với quan điểm phát triển bền vững và uy tín trên thị trường du học, AVT Group luôn mang đến niềm tin và giá trị hướng tới khách hàng, lấy khách hàng làm trung tâm. Hiện nay, AVT Group là một trong những đơn vị có thế mạnh và uy tín tại thị trường du học Việt Nam. Tại Thanh Hóa, AVT Group có Văn phòng đại diện tại số 10 Triệu Quốc Đạt, thị trấn Triệu Sơn, huyện Triệu Sơn, tỉnh Thanh Hóa.
Phương Thúy
Suất học bổng toàn phần du học nghề Đức trị giá 245 triệu đồng do AVT Group trao tặng lần này bao gồm toàn bộ chi phí học tập, chi phí làm hồ sơ, đi lại, chỗ ở. Đây là nguồn động viên lớn giúp em Hưng yên tâm học tập, theo đuổi ước mơ của mình. Em Vũ Văn Hưng cho biết: “Suất học bổng là món quà rất lớn đối với một học sinh nghèo như em. Em hứa sẽ cố gắng học tập tốt, có nghề nghiệp ổn định trong tương lai để giúp gia đình thoát nghèo”. Để nhận được gói học bổng toàn phần du học nghề Đức của tổ chức giáo dục và nhân lực AVT Group em rất biết ơn sự dạy giỗ, động viên của các thầy, cô giáo, sự quan tâm tạo điều kiện giúp đỡ của bạn bè, nhà trường đã động viên giúp đỡ em vươn lên trong học tập.
Thay mặt BGH nhà trường, Hiệu trưởng Nguyễn Quốc Ngân phát biểu cảm ơn Tổ chức Giáo dục và Nhân lực AVT Group và mong muốn trong thời gian tới Tổ chức Giáo dục và Nhân lực AVT Group luôn quan tâm tới các em học sinh; đặc biệt là các em học sinh có hoàn cảnh khó khăn vươn lên trong học tập; với mong muốn khuyến khích các em học sinh có nghị lực vươn lên trong học tập để các em có cơ hội hướng tới một tương lai tốt đẹp hơn; Hiệu trưởng nhà trường hy vọng đây sẽ là những điểm sáng ngày càng được nhân lên và lan toản mạnh mẽ trong cộng đồng.
Với quan điểm phát triển bền vững và uy tín trên thị trường du học, AVT Group luôn mang đến niềm tin và giá trị hướng tới khách hàng, lấy khách hàng làm trung tâm. Hiện nay, AVT Group là một trong những đơn vị có thế mạnh và uy tín tại thị trường du học Việt Nam. Tại Thanh Hóa, AVT Group có Văn phòng đại diện tại số 10 Triệu Quốc Đạt, thị trấn Triệu Sơn, huyện Triệu Sơn, tỉnh Thanh Hóa.
Phương Thúy
Tin cùng chuyên mục
-
Khởi công xây dựng nhà ở cho hộ nghèo.
22/07/2024 15:00:00 -
Huyện Triệu Sơn quan tâm chăm lo cho gia đình chính sách, người có công với Cách mạng
22/07/2024 10:00:00 -
Huyện đoàn tổ chức Hội nghị Họp kỹ thuật- Bốc thăm bảng thi đấu giải bóng đá Nam Thiếu niên năm 2024.
19/07/2024 22:25:41 -
Chủ tịch UBND huyện thăm, tặng quà gia đình có công với cách mạng nhân kỷ niệm 77 năm ngày thương binh liệt sĩ
19/07/2024 07:00:00
Em Vũ Văn Hưng học sinh lớp 12A7 trường THPT Triệu Sơn 1 nhận học bổng toàn phần du học nghề Đức trị giá 245 triệu đồng
Đăng lúc: 22/04/2024 15:54:24 (GMT+7)
Sáng ngày 22/4/2024, tại Trường THPT Triệu Sơn 1, Tổ chức Giáo dục và Nhân lực AVT (AVT Group) tổ chức trao học bổng toàn phần du học nghề Đức trị giá 245 triệu đồng cho em Vũ Văn Hưng, học sinh lớp 12A7, Trường THPT Triệu Sơn 1. Tới dự có Đại diện lãnh đạo Tổ chức Giáo dục và Nhân lực AVT Group, đồng chí Lê Xuân Linh, Phó Bí thư Huyện đoàn cùng đông đủ cán bộ, giáo viên và học sinh nhà trường.
![z5371225374228_a2245688e8cfa914d280efc62a492b85.jpg](/file/thumb/500/637300498.jpg)
![z5371250523385_fb636a3b1d322aefb34ceb2b18a95ad7.jpg](/file/thumb/500/637300502.jpg)
![z5371205666367_2e87c5e5ff431da2450951d53b28f46e.jpg](/file/thumb/500/637300504.jpg)
![z5371236844363_ad35b49549f5d023029d1acf3f0e770e.jpg](/file/thumb/500/637300505.jpg)
![z5371231890756_9adbb1156dd1969037945e05b65bc329.jpg](/file/thumb/500/637300508.jpg)
![z5371244453318_b65b95133fdc086c206dbed89ebb9cda.jpg](/file/thumb/500/637300510.jpg)
![z5371217462480_4a11fd22b30b1bbb37b83e345a5fd9c5.jpg](/file/thumb/500/637300511.jpg)
Hình ảnh tại chương trình.
Đồng chí Nguyễn Văn Thắng - Trưởng phòng phát triển thị trường Tổ chức Giáo dục và Nhân lực AVT Group phát biểu và đọc quyết tặng học bổng cho em Vũ Văn Hưng, học sinh lớp 12A7. Em Vũ Văn Hưng ở xóm 1 xã Thọ Phú, gia đình em có hoàn cảnh khó khăn, em sinh ra trong một gia đình nghèo có 2 chị em; mẹ thường xuyên ốm đau, không thể thường xuyên lao động trang trải cuộc sống trong gia đình, gia đình em phải sống nhờ vào bà ngoại, bà em nay đã cao tuổi và yếu. Vượt lên hoàn cảnh, em Vũ Văn Hưng trong quá trình học tập tại trường THPT Triệu Sơn 1, em luôn là học sinh ngoan, có nhiều nỗ lực vươn lên trong học tập và rèn luyện. Em luôn mơ ước được tiếp tục học tập để tương lai có nghề nghiệp ổn định, giúp gia đình có cuộc sống tốt hơn.
Suất học bổng toàn phần du học nghề Đức trị giá 245 triệu đồng do AVT Group trao tặng lần này bao gồm toàn bộ chi phí học tập, chi phí làm hồ sơ, đi lại, chỗ ở. Đây là nguồn động viên lớn giúp em Hưng yên tâm học tập, theo đuổi ước mơ của mình. Em Vũ Văn Hưng cho biết: “Suất học bổng là món quà rất lớn đối với một học sinh nghèo như em. Em hứa sẽ cố gắng học tập tốt, có nghề nghiệp ổn định trong tương lai để giúp gia đình thoát nghèo”. Để nhận được gói học bổng toàn phần du học nghề Đức của tổ chức giáo dục và nhân lực AVT Group em rất biết ơn sự dạy giỗ, động viên của các thầy, cô giáo, sự quan tâm tạo điều kiện giúp đỡ của bạn bè, nhà trường đã động viên giúp đỡ em vươn lên trong học tập.
Thay mặt BGH nhà trường, Hiệu trưởng Nguyễn Quốc Ngân phát biểu cảm ơn Tổ chức Giáo dục và Nhân lực AVT Group và mong muốn trong thời gian tới Tổ chức Giáo dục và Nhân lực AVT Group luôn quan tâm tới các em học sinh; đặc biệt là các em học sinh có hoàn cảnh khó khăn vươn lên trong học tập; với mong muốn khuyến khích các em học sinh có nghị lực vươn lên trong học tập để các em có cơ hội hướng tới một tương lai tốt đẹp hơn; Hiệu trưởng nhà trường hy vọng đây sẽ là những điểm sáng ngày càng được nhân lên và lan toản mạnh mẽ trong cộng đồng.
Với quan điểm phát triển bền vững và uy tín trên thị trường du học, AVT Group luôn mang đến niềm tin và giá trị hướng tới khách hàng, lấy khách hàng làm trung tâm. Hiện nay, AVT Group là một trong những đơn vị có thế mạnh và uy tín tại thị trường du học Việt Nam. Tại Thanh Hóa, AVT Group có Văn phòng đại diện tại số 10 Triệu Quốc Đạt, thị trấn Triệu Sơn, huyện Triệu Sơn, tỉnh Thanh Hóa.
Phương Thúy
Suất học bổng toàn phần du học nghề Đức trị giá 245 triệu đồng do AVT Group trao tặng lần này bao gồm toàn bộ chi phí học tập, chi phí làm hồ sơ, đi lại, chỗ ở. Đây là nguồn động viên lớn giúp em Hưng yên tâm học tập, theo đuổi ước mơ của mình. Em Vũ Văn Hưng cho biết: “Suất học bổng là món quà rất lớn đối với một học sinh nghèo như em. Em hứa sẽ cố gắng học tập tốt, có nghề nghiệp ổn định trong tương lai để giúp gia đình thoát nghèo”. Để nhận được gói học bổng toàn phần du học nghề Đức của tổ chức giáo dục và nhân lực AVT Group em rất biết ơn sự dạy giỗ, động viên của các thầy, cô giáo, sự quan tâm tạo điều kiện giúp đỡ của bạn bè, nhà trường đã động viên giúp đỡ em vươn lên trong học tập.
Thay mặt BGH nhà trường, Hiệu trưởng Nguyễn Quốc Ngân phát biểu cảm ơn Tổ chức Giáo dục và Nhân lực AVT Group và mong muốn trong thời gian tới Tổ chức Giáo dục và Nhân lực AVT Group luôn quan tâm tới các em học sinh; đặc biệt là các em học sinh có hoàn cảnh khó khăn vươn lên trong học tập; với mong muốn khuyến khích các em học sinh có nghị lực vươn lên trong học tập để các em có cơ hội hướng tới một tương lai tốt đẹp hơn; Hiệu trưởng nhà trường hy vọng đây sẽ là những điểm sáng ngày càng được nhân lên và lan toản mạnh mẽ trong cộng đồng.
Với quan điểm phát triển bền vững và uy tín trên thị trường du học, AVT Group luôn mang đến niềm tin và giá trị hướng tới khách hàng, lấy khách hàng làm trung tâm. Hiện nay, AVT Group là một trong những đơn vị có thế mạnh và uy tín tại thị trường du học Việt Nam. Tại Thanh Hóa, AVT Group có Văn phòng đại diện tại số 10 Triệu Quốc Đạt, thị trấn Triệu Sơn, huyện Triệu Sơn, tỉnh Thanh Hóa.
Phương Thúy
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024 -
Xã Thọ Vực kỷ niệm 70 năm ngày thành lập xã (1954-2024); đón nhận Huân chương lao động hạng nhất; công bố Quyết định xã đạt chuẩn NTM kiểu mẫu.
30/06/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Thọ Phú về tiến độ xây dựng xã đạt tiêu chí NTM nâng cao.
29/06/2024