![](file/thumb/194/94/635076740.jpg )
Ý kiến thăm dò
Bạn quan tâm đến chuyên mục nào trên trang?
UBND huyện tổ chức hội nghị công bố Quyết định về công tác cán bộ.
Ngày 09/04/2024 19:30:07
Chiều ngày 9/4/2024, UBND huyện đã tổ chức hội nghị công bố Quyết định về công tác cán bộ .
Dự hội nghị công bố Quyết định có đồng chí Lê Quang Trung, Ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND; đồng chí Lê Thị Luyện, ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch HĐND huyện; Trưởng, phó các phòng, ban, cấp huyện; lãnh đạo xã Hợp Thành.
Đồng chí Nguyễn Trung Thành, Trưởng phòng Nội vụ huyện công bố Quyết định của Chủ tịch UBND huyện về việc tiếp nhận và bổ nhiệm đồng chí Lê Ngọc Toàn, Ủy viên Ban chấp hành Đảng bộ huyện, Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐND xã Hợp Thành về công tác tại UBND huyện Triệu Sơn, giữ chức vụ Trưởng phòng Văn hóa và Thông tin huyện Triệu Sơn, thời gian giữ chức vụ là 5 năm, kể từ ngày 4/4/2024.
![z5330992738559_cb410eac119403213b05f5b9a914ea58.jpg](/file/thumb/500/637287391.jpg)
![z5330992700744_98d92e2fc05b20c2c00b914a0372bc7b.jpg](/file/thumb/500/637287382.jpg)
![z5330992689761_a32916f520b1674e880247da8ac35d63.jpg](/file/thumb/500/637287383.jpg)
![z5330992707719_482d9c98e0e6fd408179d4d968faefc7.jpg](/file/thumb/500/637287387.jpg)
Hình ảnh tại lễ công bố.
Phát biểu tại hội nghị đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Quang Trung mong muốn đồng chí Lê Ngọc Toàn tiếp tục phát huy những thành tích, kết quả đã đạt được trong thời gian qua, trên cơ sở đó thực hiện hiệu quả trong nhiệm vụ mới, xây dựng khối đoàn kết trong đơn vị, xây dựng quy chế làm việc cụ thể của đơn vị.
Phát biểu nhận nhiệm vụ đồng chí Lê Ngọc Toàn nêu rõ dù ở cương vị nào, bản thân luôn nhận thức sâu sắc, phải nỗ lực để vượt qua mọi khó khăn thử thách, tận tâm, tận lực, tiếp cận chuyên môn; không ngừng học tập, rèn luyện, trau dồi lý luận gắn với thực tiễn, kế thừa những thành quả, kinh nghiệm qúy báu của các bậc lãnh đạo tiền nhiệm; nguyện đem hết khả năng, trí tuệ và tâm huyết của mình, chung sức, đồng lòng xây dựng đơn vị vững mạnh.
Trên cương vị công tác mới, cá nhân đồng chí mong muốn tiếp tục nhận được sự quan tâm, lãnh đạo, chỉ đạo, giúp đỡ sát sao của các đồng chí lãnh đạo huyện, để bản thân cùng với tập thể Phòng Văn hóa và Thông tin huyện hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao.
Đình Duyến
Phát biểu nhận nhiệm vụ đồng chí Lê Ngọc Toàn nêu rõ dù ở cương vị nào, bản thân luôn nhận thức sâu sắc, phải nỗ lực để vượt qua mọi khó khăn thử thách, tận tâm, tận lực, tiếp cận chuyên môn; không ngừng học tập, rèn luyện, trau dồi lý luận gắn với thực tiễn, kế thừa những thành quả, kinh nghiệm qúy báu của các bậc lãnh đạo tiền nhiệm; nguyện đem hết khả năng, trí tuệ và tâm huyết của mình, chung sức, đồng lòng xây dựng đơn vị vững mạnh.
Trên cương vị công tác mới, cá nhân đồng chí mong muốn tiếp tục nhận được sự quan tâm, lãnh đạo, chỉ đạo, giúp đỡ sát sao của các đồng chí lãnh đạo huyện, để bản thân cùng với tập thể Phòng Văn hóa và Thông tin huyện hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao.
Đình Duyến
Tin cùng chuyên mục
-
Khai mạc kỳ họp thứ 18 HĐND huyện Triệu Sơn khóa XVIII
19/07/2024 10:06:02 -
Huyện Triệu Sơn ra mắt mô hình thí điểm “Chính quyền thân thiện, vì Nhân dân phục vụ”
18/07/2024 15:34:17 -
Hội Nông dân huyện tổ chức hội nghị sơ kết công tác hội 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024.
17/07/2024 14:58:54 -
Phiên họp thường kỳ Ban Đại diện Hội đồng Quản trị NHCSXH huyện Triệu Sơn Quý II năm 2024
13/07/2024 01:00:00
UBND huyện tổ chức hội nghị công bố Quyết định về công tác cán bộ.
Đăng lúc: 09/04/2024 19:30:07 (GMT+7)
Chiều ngày 9/4/2024, UBND huyện đã tổ chức hội nghị công bố Quyết định về công tác cán bộ .
Dự hội nghị công bố Quyết định có đồng chí Lê Quang Trung, Ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND; đồng chí Lê Thị Luyện, ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch HĐND huyện; Trưởng, phó các phòng, ban, cấp huyện; lãnh đạo xã Hợp Thành.
Đồng chí Nguyễn Trung Thành, Trưởng phòng Nội vụ huyện công bố Quyết định của Chủ tịch UBND huyện về việc tiếp nhận và bổ nhiệm đồng chí Lê Ngọc Toàn, Ủy viên Ban chấp hành Đảng bộ huyện, Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐND xã Hợp Thành về công tác tại UBND huyện Triệu Sơn, giữ chức vụ Trưởng phòng Văn hóa và Thông tin huyện Triệu Sơn, thời gian giữ chức vụ là 5 năm, kể từ ngày 4/4/2024.
![z5330992738559_cb410eac119403213b05f5b9a914ea58.jpg](/file/thumb/500/637287391.jpg)
![z5330992700744_98d92e2fc05b20c2c00b914a0372bc7b.jpg](/file/thumb/500/637287382.jpg)
![z5330992689761_a32916f520b1674e880247da8ac35d63.jpg](/file/thumb/500/637287383.jpg)
![z5330992707719_482d9c98e0e6fd408179d4d968faefc7.jpg](/file/thumb/500/637287387.jpg)
Hình ảnh tại lễ công bố.
Phát biểu tại hội nghị đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Quang Trung mong muốn đồng chí Lê Ngọc Toàn tiếp tục phát huy những thành tích, kết quả đã đạt được trong thời gian qua, trên cơ sở đó thực hiện hiệu quả trong nhiệm vụ mới, xây dựng khối đoàn kết trong đơn vị, xây dựng quy chế làm việc cụ thể của đơn vị.
Phát biểu nhận nhiệm vụ đồng chí Lê Ngọc Toàn nêu rõ dù ở cương vị nào, bản thân luôn nhận thức sâu sắc, phải nỗ lực để vượt qua mọi khó khăn thử thách, tận tâm, tận lực, tiếp cận chuyên môn; không ngừng học tập, rèn luyện, trau dồi lý luận gắn với thực tiễn, kế thừa những thành quả, kinh nghiệm qúy báu của các bậc lãnh đạo tiền nhiệm; nguyện đem hết khả năng, trí tuệ và tâm huyết của mình, chung sức, đồng lòng xây dựng đơn vị vững mạnh.
Trên cương vị công tác mới, cá nhân đồng chí mong muốn tiếp tục nhận được sự quan tâm, lãnh đạo, chỉ đạo, giúp đỡ sát sao của các đồng chí lãnh đạo huyện, để bản thân cùng với tập thể Phòng Văn hóa và Thông tin huyện hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao.
Đình Duyến
Phát biểu nhận nhiệm vụ đồng chí Lê Ngọc Toàn nêu rõ dù ở cương vị nào, bản thân luôn nhận thức sâu sắc, phải nỗ lực để vượt qua mọi khó khăn thử thách, tận tâm, tận lực, tiếp cận chuyên môn; không ngừng học tập, rèn luyện, trau dồi lý luận gắn với thực tiễn, kế thừa những thành quả, kinh nghiệm qúy báu của các bậc lãnh đạo tiền nhiệm; nguyện đem hết khả năng, trí tuệ và tâm huyết của mình, chung sức, đồng lòng xây dựng đơn vị vững mạnh.
Trên cương vị công tác mới, cá nhân đồng chí mong muốn tiếp tục nhận được sự quan tâm, lãnh đạo, chỉ đạo, giúp đỡ sát sao của các đồng chí lãnh đạo huyện, để bản thân cùng với tập thể Phòng Văn hóa và Thông tin huyện hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao.
Đình Duyến
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/200/636015152.jpg )
![](file/thumb/260/30/636129605.jpg )
Xem nhiều
Xây dựng nông thôn mới
Xây dựng nông thôn mới
-
Chị Lê Thị Hương – con em xa quê thôn Thái Lộc, xã Thái Hòa hỗ trợ gần 500 triệu đồng làm đường giao thông nông thôn
22/07/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND Huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Xuân Thọ và Thọ Cường về tiến độ xây dựng NTM nâng cao.
20/07/2024 -
Kiểm tra tiến độ thực hiện xây dựng xã đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao tại xã Khuyến Nông
17/07/2024 -
Xã Thọ Vực kỷ niệm 70 năm ngày thành lập xã (1954-2024); đón nhận Huân chương lao động hạng nhất; công bố Quyết định xã đạt chuẩn NTM kiểu mẫu.
30/06/2024 -
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND huyện Lê Phú Quốc làm việc tại xã Thọ Phú về tiến độ xây dựng xã đạt tiêu chí NTM nâng cao.
29/06/2024